ถึงกับอึ้ง! จอดรถหน้าบ้านคนอื่น ยังจะเขียนด่าเขาแบบนี้อีก!

เมื่อวานนี้ มี FB ท่านหนึ่ง ใช้ชื่อว่า BubBib JubuJubu  ได้โพสต์ภาพและข้อความ ที่ทำเอาชาวเน็ต ไปคอมเม้นท์และแชร์ต่อมากมาย ถึงตรรกะความคิดของเจ้าของรถคันนี้ ที่จอดรถหน้าบ้านคนอื่น แล้ว (คาดว่า) ถูกเจ้าของบ้านเขียนข้อความแปะหน้ารถ เลยมาเขียนข้อความแปะหน้าบ้านแบบนี้

ลองไปดูครับ

คนแบบนี้ก็มีเนาะ ยังไงซะ ใครถูกใครผิด ก็น่าจะรู้ ดีที่เขาไม่ทุบรถเพราะออกจากบ้านไม่ได้นี่แหละ สมัยนี้คนเราก็คิดกันแปลกๆ เหมือนกันนะครับ

ดูข้อความเต็มๆ

เพื่อนๆ คิดยังไง แสดงความเห็นกันได้