อยากยกเครื่องรถ Mazda CX-9 ครับ

อยากปรับปรุงเครื่องรถทั้งหมด ตอนนี้ดูเครื่องแล้ว ต่อไป ผมว่าจะดูเรื่องยางด้วย

อยากอัพหน้ายางให้กว้างขึ้นหน่อย

อยากให้มันเกาะถนนมากกว่าเดิม ยางตัวไหนที่เป็นรุ่นท๊อป นอกจากที่โฆษณาในทีวีบ้างครับ

ความเห็นที่ 1
fongdeer

PIRELLI ครับ ไม่ค่อยโฆษณา แต่ว่าตัวนี้ดังอยู่ครับ เป็นยางจากอิตาลี่ครับ ตัวนี้คุณภาพดีมากครับ

ส่วนเรื่องอัพหน้ายางให้กว้างขึ้นอันนี้ต้องลองไปดูที่ร้านยางเลยครับ

ความเห็นที่ 2
zkkaoof

ยางรุ่นท๊อปที่ไม่โฆษณา ก็เห็นจะเป็น ตัวพิราลี่อ่ะครับ

ยางตัวนี้ที่ผมใช้อยู่รถ วอลโว่ของป้าผม เกาะถนนค่อนข้างดี

มีระยะการเบรกที่สั้นลงครับ

ความเห็นที่ 3
ชายไข่

มีหลายตัวครับ แต่ถ้าท๊อปสุด ก็ตามเม้นบนครับ

ความเห็นที่ 4
sodiact

แฟนเอารถเราไปเปลี่ยนเป็นพิเรลลี่มาให้เมื่อไม่กี่เดือนก่อน ตอนแรกไม่รู้จักเหมือนกันไม่เคยเห็นโฆษณา แต่พอแฟนบอกยางที่นักแข่ง F1 ชอบใช้นี่นึกออกเลย