น่าร้ากกก เมื่อคุณพ่อมีลูกสาว ก็ต้องตามใจกันหน่อย รวมภาพน่ารักๆ พ่อและลูกสาว

ใกล้ถึง วันพ่อ แล้ว หลายๆ คนอาจจะเตรียมของขวัญพิเศษ สำหรับคุณพ่อกันแล้ว ในขณะเดียวกัน คุณพ่อเอง ก็อาจจะมีของขวัญพิเศษให้ลูกเป็นการตอบแทนได้เช่นกัน บางทีระหว่างพ่อลูกมักจะมีโมเม้นท์ที่น่ารักๆ ให้เราเห็นบ่อยๆ โดยเฉพาะ คุณพ่อ ที่มีลูกสาว เรามักจะเห็นอะไรน่ารักๆ เสมอๆ ดังเช่นภาพต่อไปนี้ จะขอรวบรวมภาพน่ารักๆ ของคุณพ่อ ที่มีลูกสาว และยอมทุกอย่าง เพื่อให้ลูก ลองไปดูครับ

1. เมื่อลูกสาว อยากเป็นช่างแต่งหน้า คุณพ่อก็ต้องยอมแบบนี้แหละครับ

2. คู่นี้ก็น่ารักไปอีกแบบนะ

3. พ่อเบ็คกับลูกสาว น่ารักมาก โมเม้นท์นี้ เอาแบบน่ารักๆ นะ

4. คุณพ่อรายนี้ ยอมให้ลูกสาว ดัดผมหลากหลาย เอาที่สบายใจเลยนะลูก

5. หลังพ่อนะลูก ไม่ใช่กระดานดำ แต่เอาเถอะ เอาที่สบายใจเลยลูกกกกก

6. เพื่อลูกสาวของพ่อ พ่อทำได้ทุกอย่าง

7. โมเม้นท์นี้ น่ารักทั้งพ่อทั้งลูกเลย

8. คุณพ่อชาวญี่ปุ่น ยอมแต่งตัวตลกๆ เพื่อให้ลูกสาวมีความสุข

9. เอาที่สบายใจเลยลูก

10. แต่เพื่อลูก พ่อทำได้ทุกอย่าง

เป็นอย่างไรบ้าง ดูขำๆ ฮาๆ กับโมเม้นท์น่ารักๆ ระหว่างคุณพ่อกับลูกสาว ยังไงก็ขออวยพรให้กับคุณพ่อทุกคนในโอกาสวันพ่อที่จะมาถึงนี้ด้วยนะครับ

credit ภาพจากเพื่อนๆ ใน Line