ใครสดชื่นกับดอกเบี้ยที่ได้ บ้างครับมาแชร์กัน กับการเก็บเงินทั้งปีที่ผ่านมา

ใครสดชื่นกับดอกเบี้ยที่ได้ บ้างครับมาแชร์กัน กับการเก็บเงินทั้งปีที่ผ่านมา ส่วนตัวผม นี้เก็บเงินมาแบบเรือยๆ ไม่เคร่งครัดมาก เอาแบบสบายๆ แต่ผลลัพท์ที่ได้ดีเกินกว่าที่ตั้งใจไว้มาก สรุปพอใจมากครับ ได้เงินซื้อตั๋วเครืองบินไปหนาวที่เชียงใหม่สบายๆเลย แล้วเพื่อนๆละครับเป็นไงบ้าง

ความเห็นที่ 1
Thedow9

ตอนนี้เท่าที่เช็คดอกเบี้ยยังไม่จ่าย เดียววันนี้สายๆน่าจะสดชื่นกว่านี้ค่า 5555+ 

นี้เห็นดอกเบี้ยขึ้นทุกวันและชื่นใจมากๆ

ความเห็นที่ 2
little_me

จขกท ฝากกับที่ไหนอะ ถึงเห็นดอกเบี้ยแล้ว

ความเห็นที่ 3
EmTz_BaNkKiz

ฝากกับ ME save เหทือนกันเห็นดอกเบี้ยและหายเหนื่อยมากๆ ปีหน้าตั้งเป้าจะฝากให้เยอะกว่านี้อีก