แฟนเราซื้อยาคุมฉุกเฉินให้เรากินทุกครั้ง เขาดูรักเรามากมั้ยคะ?

แฟนเราเป็นคนลงไปซื้อยาคุมฉุกเฉินมาให้เรากินทุกครั้งเลยค่ะ เราไม่เคยต้องลงไปซื้อเองเลย แล้วแฟนก็จะซื้อแบบที่ยุ่งยากน้อยที่สุดมาให้เรา จะเป็นยาคุมฉุกเฉินค่ะ กินเม็ดเดียวไม่ต้องมานั่งนับเวลาอีกเลย คือ เรารู้สึกว่าแฟนรักและดูแลเราดีมากๆเลยค่ะ เป็นคนอื่นคงได้ลงไปซื้อยาคุมฉุกเฉินเองแล้ว

ความเห็นที่ 1
dukdik

ไม่รักอ่ะ เห็นแก่ตัวจะตาย ตัวเองแค่ใส่ถุงแต่ผู้หญิงต้องมายอมกินยาคุมฉุกเฉิน เสี่ยงกว่าเยอะเลย

ความเห็นที่ 2
นักรบโดเรมอน

ก็ยังดีที่รู้จักลงไปซื้อให้แต่ทางที่ดี กินแบบแผงจะดีกว่า เพราะยาคุมฉุกเฉินไว้กินเฉพาะเวลาฉุกเฉิน เราเองก็เคยกินของ Tansy One เป็นยาคุมฉุกเฉินเม็ดเดียว กินตอนที่แบบไม่ได้เตรียมตัวจริงๆค่ะ

ความเห็นที่ 3
แก้วกล้า

ถ้า จขกท รู้ตัวว่า จะมีอะไรกับแฟนตลอดเวลาก็ควรกินแบบแผงดีกว่านะคะ เพราะยาคุมฉุกเฉินถึงจะสะดวกก็จริงเพราะกินเม็ดเดียว แต่มันไว้เฉพาะเวลาที่เราพลาดมากกว่าค่ะ ก็ยังดีที่รู้จักกิน เพราะเราเองก็เคยกินยาคุมฉุกเฉินแบบเม็ดเดียวมาบ้าง ยี่ห้อแทนซีวัน แต่เวลาปกติก็กินแบบแผงค่ะ ยุ่งยากกว่า แต่น่าจะคุมกำเนิดได้ดีมากกว่า