อยากซื้อของขวัญเซอร์ไพรส์ วันครบรอบให้แม่กับพ่อครับ ขอไอเดียหน่อยครับ

ขอไอเดียหน่อยครับ วันที่ 16 กพ นี้ เป็นวันครบรอบแต่งงานของแม่กับพ่อ เลยอยากซื้อของขวัญเซอร์ไพรส์ ขอไอเดียจากเพื่อนๆหน่อยครับ ซื้ออะไรให้ท่านดี

ความเห็นที่ 1
Ployzii9231

พาทั้งคู่ไปดินเนอร์ร้านที่บรรยากาศดีๆ อาหารอร่อยๆ ดีไหมคะ

ความเห็นที่ 2
chaychai

เบนซ์สักคันครับ ฮ่าๆ

จริงๆ พาท่านไปทานอาหารอร่อยๆ บรรยากาศดีๆ ได้ร้านที่ทั้งคู่เคยปิ๊งกันตอนสาวๆ ก็น่าจะดีนะ อิอิ

ความเห็นที่ 3
andys

พาไปกินข้าว พาไปดูหนังดูคอนเสิร์ต ซื้อของที่เค้าชอบให้

ปล.หรือพาไปร้านข้าวที่พ่อกับแม่เคยไปเดทแบบที่ คห.2บอกก็น่ารักดี (ถ้าร้านนั้นยังอยู่นะ)

ความเห็นที่ 4
little_me

วันเกิดพ่อเราวันที่ 16 กพ. เหมือนกันค่ะ เราซื้อตั๋วคอนเสิร์ตเอลวิสเมืองไทย รอบวันที่ 16 นี้ให้ ใบละ 1,000 ซื้อไป 2 ใบ พ่อ แม่ กะว่าพอดูคอนเสร็จก็จะพาไปทานข้าวต่อ

ความเห็นที่ 5
ซัก จี วร

ไม่ได้เข้ามาแนะนำอะไรเป็นพิเศษ แต่อยากจะบอกว่าเป็นครอบครัวที่น่ารักดีนะครับ