แคปซูลเซรั่มแม่บี น้ำทิพย์ดีจริงป่ะ??

เห็นไปเป็นพรีเซนเตอร์ Capsule Serumของแบรนด์ MANA แลดูน่าใช้อยู่น้า ดูล้ำโลกมาก ล้ำหน้าไปไกล แต่น่าใช้จริง มีใครแนะนำได้บ้างว่าดีไม่ดี?? ควรลองไม่ลอง??

ความเห็นที่ 1
nissadaeve

ตัวเซรั่มยังไม่เคยใช้ค่ะ แต่ใช้ตัวมาร์คหน้าข้าวสาเกอยู่ ดีมากเลยค่ะฟื้นฟูผิวดี ส่วนตัวเราคิดว่าตัวแคปซูลเซรั่มก็น่าจิดีเหมีอนกันค่ะ ^^

ความเห็นที่ 2
sodasae

ควรลอง!! เพราะเราก็จะลอง เล็งๆมาอยู่หลายวันล่ะ ลองด้วยกันนะคะ หาเพื่อนๆ55555

ความเห็นที่ 3
parnasa

เราก็ไม่เคยใช้ แต่เคยเห็นรีวิวมาบ้าง เค้าบอกเนื้อเบาซึมง่าย ผิวชุ่มชื้นมาก ตะเองลองแล้วมารีวิวด้วยน้า