มีครีมไหนที่ใช้แล้วหน้าเด็กขึ้นได้จริงๆหรอคะ

เราอยู่มหาลัยที่วิทยาเขตต่างจังหวัด ไม่ได้กลับบ้านที่กรุงเทพเดือนสองเดือนแล้ว อาทิตย์นี้เราได้กลับบ้าน มาเจอป้าข้างบ้านหน้าคือตึงมาก เหมือนคนอายุ 30 อะ ทั้งที่จริงๆคือป้าน่าจะ 50 และ ยอมใจ แต่ไม่กล้าไปถามแกอ่ะ เดี๋ยวเอาไปบอกแม่หาว่าเราเห่อสวยอีก อยากรู้ว่ามันมีครีมไหนที่ใช้แล้วหน้าเด็กได้ขนาดนี้จริงหรอคะ หรือป้าแกแอบไปฉีดมานะ?

ความเห็นที่ 1
stal

มีอีกอย่าง ถ้าไม่ใช่ครีมก็คือเข้าคอร์สบำรุงหน้ามาอะ

ความเห็นที่ 2
Deodo

มีจริงนะ เราเห็นแม่ใช้ครีมรกแกะโจลิน่า นี่ว่าดีอะ แม่เราเพิ่งใช้ไม่นานเอง แต่พวกริ้วรอย ร่องแก้มของแม่ดูน้อยลงมากๆ

ความเห็นที่ 3
chanutdaa

ไม่แปลกใจนะ ป้าเค้าคงบำรุงตัวเองอย่างดีเลย ครีมเอย เข้าคลินิคทำหน้าเอย

ความเห็นที่ 4
nuisuea

แนะนำ Joliena เลยค่ะ เป็นครีมรกแกะที่ดีงาม ช่วยเรื่องความชุ่มชื้น ช่วยเรื่องริ้วรอย แม่ก็ใช้ เราก็ใช้ พี่สาวเราก็ใช้ ผิวแบบไหน วัยไหนก็ใช้ได้