ครีม LIV White คนผิวแพ้ง่ายใช้ได้หรือเปล่า

ไปอ่านรีวิวคนที่เคยใช้ครีมตัวนี้แล้วอยากใช้ตามมาก แต่ติดปัญหาคือเราเป็นคนผิวแพ้ง่ายนี่แหละ ไม่รู้ว่าจะใช้ได้ไหม ไปอ่านรีวิวก็ไม่มีใครบอกว่าผิวแพ้ง่ายใช้ได้หรือเปล่า มีใครพอจะรู้ไหมคะว่าคนผิวแพ้ง่ายใช้ครีมตัวนี้ได้หรือเปล่า

ความเห็นที่ 1
กอเอยกอไก่

เคยอ่านเจอว่าผิวแพ้ง่ายใช้ได้นะ แต่เพื่อความชัวร์ลองเทสกับท้องแขนดูก่อนดีกว่าจะได้รู้ว่าแพ้ไม่แพ้

ความเห็นที่ 2
นักรบโดเรมอน

เราผิวแพ้ง่าย ใช้ครีมวิกกี้ก็ไม่มีอาการแพ้นะคะ เราใช้ตลอดทั้งเช้าทั้งเย็น หน้าก็ปกติเลยค่ะ เพิ่มเติมคือขาวขึ้นด้วย 555

ความเห็นที่ 3
แก้วกล้า

ก็ว่าคุ้นๆชื่อ พอเห็นภาพแล้วนึกออกเลยว่าที่บ้านก็มีอยู่ แต่เราไม่ได้ใช้นะ ลูกสาวซื้อมาใช้ เดี๋ยวจะแอบไปลองขอใช้มาดูบ้างว่าดีจริงไหม

ความเห็นที่ 4
จุ๊บแจง

คุ้นๆว่าเป็นครีมของดาราช่องสามป่ะ? น่าใช้อยู่นะ หาซื้อได้จากไหนใครรู้บ้าง