มีเซ็กส์แบบไม่ป้องกัน แล้วมากินยาคุมฉุกเฉินหลังจากนัั้นจะทันมั้ย

พอดีตอนนั้นเรามีเซ็กส์กับแฟน แล้วแฟนเราก็ไม่ได้ป้องกัน บอกว่าอยากสดแต่เดี๋ยวแตกนอกให้ ตอนแรกเราก็แบบไม่อยากให้แต่แฟนบอกว่าทันแน่นอน แต่จริงๆก็ไม่ทันอะ หลังจากทำนู่นนี่เรียบร้อยแล้ว ตอนนี้ประมาณสองสามชั่วโมงผ่านมาแล้ว จะยังกินทันมั้ยคะ

ความเห็นที่ 1
ผู้พิทักษ์สโนไวท์

ยังกินทันค่ะ ถ้าเกิดว่ากินแบบยาคุมฉุกเฉินเม็ดเดียว tansy one ก็น่าจะทำให้หายกังวลได้อยู่ เพราะว่ากินเม็ดเดียวจบ ไม่ต้องมารอกินเม็ดสอง

ความเห็นที่ 2
การณ์

ถ้าสองสามชั่วโมงก็ยังทันอยู่ กินยาคุมฉุกเฉินต้องกินภายใน 72 ชั่วโมง แต่ยิ่งกินช้าประสิทธิภาพในการคุมก็ยิ่งน้อยลง

ความเห็นที่ 3
dukdik

ทันนะ เพราะว่าเราเคยกินหลังจากมีอะไรกับแฟนตั้งห้าชม. ก็ยังคุมได้นะ ตอนนั้นเรากินยาคุมฉุกเฉินเม็ดเดียว Tansy One อันนี้คือกินเม็ดเดียวเลย ไม่เหมือนยี่ห้ออื่นที่มีสองเม็ด กินเลยค่ะกินทันอยู่