อยากผิวเด้ง อิ่มน้ำ ตอนตื่นนอน ใช้ครีมอะไรดีคะ?

อยากมีฟีลตื่นมาผิวสวยบ้างอ่ะค่ะ เพราะทุกวันนี้ตื่นมาผิวซีด แห้ง หยาบมือมากๆค่ะ บวกกับบางวันเราทำงานดึก พักผ่อนไม่เพียงพอทำให้ผิวตอนเช้าก่อนแต่งหน้าดูโทรมากๆอีกด้วย ก็เลยอยากหาครีมที่ช่วยเรื่องผิวเด้ง อิ่มน้ำ ตอนตื่นนอนมาใช้ค่ะ

ความเห็นที่ 1
ผู้พิทักษ์สโนไวท์

เออ นี่ก็สงสัยเพราะอยากตื่นมาแล้วสวยเหมือนกันอ่ะ เค้าใช้ครีมอะไรกันน้อ????

ความเห็นที่ 2
Boom

เราใช้โจลีน่าพลัสอ่ะค่ะ เป็นครีมรกแกะ ตัวนี้คือ เห็นผลตั้งแต่ครั้งแรกที่ใช้ เพราะเราใช้ทาตอนก่อนนอน ตื่นเช้ามาผิวอิ่มฟู กระจ่างใสขึ้นมากแบบสังเกตเห็นได้เลยค่ะ ปลื้มมว๊าก

ความเห็นที่ 3
จุ๊บแจง

Joliena plus ค่ะ ทาบำรุงก็ได้ค่ะ แต่ถ้าอยากให้ผิวสดใส อิ่มฟูตอนเช้าก็ทาหนาๆหน่อยตอนกลางคืนเป็นสลีปปิ้งมาส์ก ตื่นมาหน้าไม่โทรมเลย ถึงเราจะนอนดึกประจำก็ตามค่า