เพื่อนๆผู้ชายทุกท่านครับ ใช้ครีมทาหน้าขาวตัวไหนกันอยู่ครับ

ขออนุญาตปรึกษาครับผม ....

คือระยะนี้ผมรู้สึกว่าใบหน้าผมเริ่มหมองคล้ำลง ทั้งที่ไม่ค่อยได้ไปเตะบอลเหมือนเมื่อก่อน เพราะทำงานกลับดึกทุกวัน อยู่แต่หน้าคอม ทำไมคล้ำลงได้ครับ

อีกข้อ อยากทราบว่าเพื่อนๆผู้ชายแต่ละท่าน ใช้ครีมทาหน้าขาวตัวไหนกันอยู่ครับ

ขอบคุณครับ

ความเห็นที่ 1
นฤพล

ปูเสื่อรอด้วยคนครับ พักนี้เข้าไปดูในเซเว่นบ่อยๆ สนใจหลายตัว แต่ไม่รู้อันไหนใช้ดีบ้าง

ความเห็นที่ 2
มะขวิด

นั่งหน้าคอมก็ดำขึ้นได้ครับ จอคอม จอสมาร์ทโฟน มีแสงสีฟ้าที่ค่อนข้างอันตรายเลย

ยังไงถ้าเข้า7-11ลองดูตัวไวท์เทนนิ่ง Dr.agei by snowgirl ครับ ปาดๆดูจากเชลฟ์ใน7-11แล้วตัวนี้น่าจะเข้มข้นสุดแล้วไม่แน่ใจนะแต่เห็นบอกว่า whitening 10% เลย

ความเห็นที่ 3
sarun

หลักๆผมก็ใช้พวกครีม ฟอร์ เมน นะ นีเวีย ลอรีอัลบ้าง สลับกัน บางทีก็ใช้ครีมซองเซเว่นก็มี

ความเห็นที่ 4
antny

เราเพิ่งซื้อครีมซองอันนี้ให้แฟนใช้ค่ะ ของสโนวเกิร์ล เราใช้เซรั่มเค้าประจำอยู่แล้ว เห็นมีไวท์เทนนิ่งออกใหม่เลยซื้อให้แฟนลอง ก็ดูหน้าใสขึ้นนะคะ ปกติเค้าทำงานกลางแดด ก็ทาตัวนี้กับครีมกันแดดแค่นั้นเลย