เอสเอ็มอี ชิปปิ้ง ค่าบริการแพงหรือเปล่า

ส่งผ้าไหม น่าจะประมาณ 5 ขีด ไปให้คุณป้าที่เยอรมัน คำนวนแล้วราคาอยู่ที่ 1200 บาท นี่ราคาแพงไปหรือเปล่าคะ ไม่เคยส่งผ่านชิปปิ้งค่ะ เคยส่งกับ ปณ. เข็ดแล้วค่ะ กล่องบุบ แต่ยังชั่งใจว่าจะส่งกับ ปณ.อีก ดีหรือเปล่า

ความเห็นที่ 1
chaychai

มั่นใจคุณภาพ ไม่แพงครับ เคยใช้แต่บริการจากจีนมาไทยนะ

ความเห็นที่ 2
creammy

จริงๆ เคยส่งแต่กับ ไปรษณีย์แหละค่ะ บอกได้คำเดียวเลยว่า ไม่เอาอีกแล้ว ที่อื่นไม่รู้

ความเห็นที่ 3
bimnee

ราคานี้ แต่บริการมารับถึงหน้าบ้าน ติดตามสถานะได้ ของถึงเร็ว แพ็คดี ถ้าบอกว่าแพง นี่ก็ไม่รู้จะว่ายังไงแล้วค่ะ

ความเห็นที่ 4
นฤพล

แพงไม่แพง แต่ละคนอยู่ที่ขั้นตอนต่างกันนะ

บริการบางคนเขา บริการดี๊ดี เราไม่พอใจ เราก็ว่าแพงแหละ ผมไม่เคยส่งนะ แต่ดูจากความเห็นบน บอกว่ามารับเอกสารถึงหน้าบ้านของถึงเร็วเราว่าคุ้มค่ะ

ความเห็นที่ 5
Araya

เราว่าไม่แพงนะคะ เหมือนซื้อความสะดวกรวดเร็ว ความสบายใจด้วยค่ะ บ.นี้ส่งดีจริงๆเราใช้ประจำ