ครีมซอง ใช้แล้วเวิร์กจริงหรือ?

ครีมซองมันไม่เหมือนครีมทั่วไป เอาแค่ปริมาณก็น้อยกว่าโขแล้ว(แต่ก็แลกมาด้วยราคาที่ถูกกว่าปกติอะเนอะ) ให้มาแค่จึ้งเดียว ใช้แค่ไม่กี่ครั้งก็หมด ไม่รู้สึกถึงการเปลี่ยนแปลงอะไรเลยบนหน้าเรา แต่ก็เห็นคนยังคงซื้ออยู่บ่อยๆ สรุปมันเวิร์กไหม

ความเห็นที่ 1
oop

แล้วแต่แบรนด์มากกว่า บางแบรนด์ใช้ดีมาก แต่บางแบรนด์ซื้อกี่ซองก็เฉยๆ

ความเห็นที่ 2
nadia

ลางเนื้อชอบลางยา เพื่อนเราชอบครีมซองมาก มันก็บอกเรานะว่าครีมซองใช้ดีใช้เริ่ดมากๆ ล่าสุดที่เห็นใช้บ่อยๆก็ ด็อกเตอร์เอจจี้ ของ สโนวเกิร์ล อ่า

ความเห็นที่ 3
chaba

ใครไม่ชอบแต่นี่ชอบนะ 555 เราว่าใช้ดี เห็นผลไม่ต่างจากครีมที่ขายในห้างหรอก หรือเป็นเพราะเราเลือกแต่ที่ดีๆด้วยมั้ง ตอนนี้กำลังหลง Snowgirl Dr.Agei กับ Garnier ใช้แล้วขาวใสอมชมพูปั๊วะมาก

ความเห็นที่ 4
จามมี

ครีมจริงๆบางยี่ห้อยังบ้งใช้ไม่ได้เรื่องก็มี ทำไมครีมซองจะมีเหมือนกันบ้างไม่ได้ 5555