อยากสั่งเสื้อผ้าจากจีนค่ะ อยากรู้ว่าสั่งน้อยพอรวมกับค่าส่ง คิดว่าจะแพงเกินไปไหมคะ

พอดีเห็นเว็บ vcanbuy มีของจากร้าน taobao tmall 1688 เอามาขายอะค่ะ แล้วเสื้อผ้าก็สวยๆ แฟชั่น อัพเดทมาก เลยอยากสั่งซื้อมาเอง แต่ว่าคงไม่ได้สั่งเยอะ อย่างมากก็สี่ห้าตัว ไม่รู้ว่ารวมกับค่าส่งแล้วมันจะแพงเกินไหมหรือยังไง หรือเราควรซื้อเยอะๆ หารค่าส่งกับคนอื่นดี

ความเห็นที่ 1
chaychai

เคยใช้ขอ cnsthai ก็ไม่แพงนะครับ สั่งจาก 1688 สั่งไป 100 ตัวค่างส่ง 184 บาทเองนะ

แต่ซื้อน้อย หารกับเพื่อนก็น่าจะประหยัดกว่าเดิมนะ

ความเห็นที่ 2
numwan

ก็น่าจะแพงไปหน่อยไหม เพราะแบบมันจะเป็นค่าส่งทั้งในจีนบวกรวมในไทยด้วยเลยนะ

ความเห็นที่ 3
lookjeab

อยากรู้ว่าแพงไม่แพงก็ลองเอาราคาของกับค่าส่งไปคำนวณคร่าวๆก่อนก็ได้ ปกติเราก็ซื้อของจาก vcanbuy เหมือนกันค่ะ

ความเห็นที่ 4
janji

หารค่าส่งกับคนอื่นก็น่าสนใจ ดีกว่าออกคนเดียว แต่พวกนี้ถ้าซื้อเยอะๆมันจะชอบคุ้มกว่าจริงๆนะ เหมือนเพื่อนเคยสั่งแล้ว ร้านจะลดให้ทีหลังอะ แบบ สามตัวจะราคาพิเศษงี้

ความเห็นที่ 5
maanee

เว็บนี้บริการจัดส่งของดีอยู่ ถือว่าของถึงมือไวอะ ไม่งั้นก็ต้องรอบางช่วงที่ค่าส่งในจีนฟรีค่ะ ช่วงนั้นแหละรีบกอบโกย