คิดว่าสมัยนี้ขายของออนไลน์เจริญเติบโตมากแค่ไหนครับ

สำหรับผมคิดว่าการขายของออนไลน์เติบโตมากเทียบกับการเดินซื้อของเองเลย แล้วเป็นทางเลือกที่ดีมากๆ แต่ก่อนผมไม่สนใจเลย คิดว่าการเดินซื้อของเองดีกว่า แต่บางทีไปแล้วไม่เจอของบ้าง ทำให้เสียเที่ยว แต่พอผมมาลองซื้อของจากออนไลน์ดู อย่างในเว็บ vcanbuy เราก็เช็คได้ว่าของที่อยากได้มีหรือไม่มี ไม่ต้องไปตามหาเอง พอถึงเวลาก็กดซื้อได้เลยแบบง่ายๆ ทำให้เดี๋ยวนี้ซื้อขายได้สะดวกกันหมด