มีรายได้เข้ามาทุกวันทำยังไงให้เงินงอกเงยแบบง่ายๆไม่ยุ่งยาก

ตอนนี้ธุรกิจส่วนตัวที่ทำเล็กๆ เริ่มอยู่ตัวแล้วครับ ผมมีรายได้เข้ามาทุกวัน เลยอยากทำให้เงินที่ได้ทุกวันนี้งอกเงยเพิ่มขึ้นบ้างเอาแบบไม่ยุ่งยาก ง่ายๆ จะดีมาก เพราะทุกวันนี้เหนือยกับธุรกิจมากพออยู่แล้ว เลยอยากต่อยอดเงินให้งอกเงยแบบไม่ยุ่งยากครับ รบกวนพี่ๆเพื่อนๆแนะนำด้วยคับ

ความเห็นที่ 1
Thedow9

ไม่ยุ่งยากของจขกท ตือยังไงอะคะ เช่น เปิดบัญชีไม่ยุ่งยาก หรือ เงื่อนไขไม่ยุ่งยาก เราจะได้ช่วยแนะนำได้ถูกจ้า 

ความเห็นที่ 2
ซัก จี วร

คิดว่าเอาไปฝากกับพวก ME หรือพวกที่พักเงินและให้ดอกเบี้ยสูงๆ อะครับ 

ความเห็นที่ 3
EmTz_BaNkKiz

ฝากกับ me เลยครับ ตามคอนเซ็ปเค้า ทำน้อยแต่ได้มาก ดอกเบี้ยไม่ลดถ้าทำตามเงื่อนไข 

ความเห็นที่ 4
alanbenner

ฝากกับบัญชีดอกเบี้ยสูงๆ ครับ ดีกว่าฝากไว้กับออมทรัพย์ทั่วไป