ปกติชอบใช้สบู่ก้อน แบบทำให้ขาว แต่ตอนนี้มันผิวแห้งมากๆๆๆๆ พอจะมีสบู่ก้อนที่ใช้แล้วทำให้ผิวดูขาว ดูโกลว์ แต่ก็ชุ่มชื้น บำรุงผิว บ้างมั้ยคะ

ชอบความรู้สึกเวลาที่ได้ใช้สบู่ก้อนมากๆเลยค่ะ ก็เลยจะใช้สบู่ก้อนทำความสะอาดตัวมาตลอด แต่ก่อนก็ยังโอเคนะ เอ็นจอยและแฮปปี้มาก แต่เดี๋ยวนี้เหมือนผิวตัวเองแห้งขึ้นมากเลยอะ เลยกำลังตามหาสบู่ที่ใช้แล้วไม่ทำให้ผิวแห้งหน่อยค่ะ ถ้าใช้แล้วผิวขาวหรือโกลวเพิ่มมากขึ้นด้วยก็จะดีมากๆค่ะ ขอบคุณล่วงหน้าน้า