ผมร่วงมากๆเลยค่ะ ใช้แชมพูแก้ผมร่วง ก็ไม่ช่วยเลย

ไม่รู้ว่าเพราะพันธุกรรมหรืออะไรอะ แต่ตั้งแต่เด็กคือเป็นคนผมบาง พอโตมาก็ผมร่วงเยอะผิดปกติ ใช้แชมพูที่เค้าบอกช่วยลดผมร่วงได้ ก็ไม่หาย จนตอนนี้ยังไม่เจอแชมพูไหนที่ช่วยให้ผมหายร่วงได้เลย อยากได้แชมพูหรือเซรั่มอะไรก็ได้ ที่ทำให้ผมไม่ร่วงอีกค่ะ มาแนะนำกันได้นะ

ความเห็นที่ 1
การณ์

เซรั่มใส่ผม 4MEGA เลยค่า หยดนิดเดียวตรงหนังศีรษะ แล้วก็นวดๆให้มันซึมลง แค่นี้แหละ ใช้แล้วผมหายร่วงจริง นี่ก็ใช้อยู่

ความเห็นที่ 2
finbindai

เราใช้แชมพูอัญชันของนิ่มพร ก็โอนะ ไม่ได้หายสนิท แต่ก็พอได้อยู่

ความเห็นที่ 3
Boom

เซรั่มน้ำมันจระเข้ของ4เมก้าอ่ะค่ะ น่าจะช่วยได้นะ เห็นพี่ชายซื้อมา ผมก็ดูดกขึ้นนะ

ความเห็นที่ 4
boxilaza

หมักผมก็ช่วยนะคะ ลองดูสูตรที่เหมาะกับคนผมร่วงอะ หมักเป็นประจำเดี๋ยวก็ดีขึ้นเอง