สามีบ่นว่าเหนื่อยเลยไม่ยอมทำการบ้าน เหนื่อยจริงหรือเรื่องโกหก?

ช่วงนี้สามีบ่นเหนื่อยบ่อยๆ ไม่ยอมทำการบ้าน มันแปลกมากค่ะ ไม่ใช่ว่าสามีเป็นคนเซ็กส์จัดอะไรนะคะ แต่มันผิดปกติเพราะเค้าเว้นระยะห่างจากครั้งล่าสุดมาได้ประมาณเดือนกว่าๆแล้ว เรากังวลว่า ที่เค้าบอกเหนื่อยจากงานไรงี้มันคือเรื่องจริงใช่มั้ย ไม่ใช่เค้าโกหกเพราะมีคนอื่นหรอกนะคะ???

ความเห็นที่ 1
bowvy

อาจจะเป็นไปได้นะ ข้ออ้างพื้นๆ น่าคิด

ความเห็นที่ 2
chukaka

พูดตรงๆในฐานะผู้ชายเลยนะ ผมว่าเซ็กส์ป่วยแน่นอน เพราะเพื่อนผมทุกคู่เลยชอบบ่นเรื่องเมียไม่ฟิต หมดอารมณ์ง่าย ขี้หงุดหงิด เหมือนเมียผมที่บ้าน เห็นแล้วหดหู่ ไม่เกิดอารมณ์เลย

ความเห็นที่ 3
numwan

เคยมีปัญหาเรื่องนี้เหมือนกัน เพราะของเราหลวม นางหนีไปลงอ่างพอจับได้โกรธมาก เกือบเลิกแต่ก็คิดได้ว่ามันเป็นเรื่องปกติ ก็ต้องกลับมาดูแลตัวเองค่ะ วิธีของเราคือ ขมิบบ่อยๆและกินยาสตรีใบเฟิร์นควบคู่ไปด้วย มันก็ค่อยๆดีขึ้นค่ะ หลังๆสามีก็กลับบ้านบ่อยขึ้น หาเวลาใช้ด้วยกันมากขึ้น โดยเฉพาะเรื่องบนเตียงแทบหมดปัญหาไปเลย ยังบอกอีกว่า ของเราดีกว่าที่หนีแอบไปลงอ่างอีกค่ะ น่าตีนัก 555555