ลืมกินยาคุมฉุกเฉินเม็ดที่สอง ช่วยทีค่ะ

ไม่ได้เจอกับแฟนนาน รอบนี้มามีอะไรกัน ทุกอย่างเลยรีบร้อนไปหมด แฟนลืมใส่ถุงอะ มารู้ตัวอีกทีก็ตอนที่แฟนปล่อยน้ำเข้ามาแล้ว เลยกินยาคุมฉุกเฉินเข้าไป แต่มันมีสองเม็ด เรากินไปเม็ดเดียวแล้วลืมกินอีกเม็ดจะเป็นไรมั้ยอ่ะ ทำไงดีคะ

ความเห็นที่ 1
fongdeer

ไม่รู้มาตอบตอนนี้ยังทันมั้ย แต่ทีหลังควรกินเป็นยาคุมฉุกเฉินเม็ดเดียว tansy one ดีกว่า เพราะดูแล้วขี้ลืม เม็ดเดียวไปเลยจบไม่ต้องมานั่งกังวล อันนี้ที่แฟนผมกิน

ความเห็นที่ 2
doctorslam

ปัญหาแบบนี้เยอะมากที่ชอบลืมกินเนี่ย ตามๆเม้นบนที่ว่าสมัยนี้มีแบบเม็ดเดียวแล้ว น่าสนใจมาก