มาแนะนำยาสระผมสำหรับคนที่ผมขาด ผมร่วงเยอะๆ ลองมาอ่านกระทู้นี้กันก่อนค่ะ

เราอยากจะมาแชร์เรื่องของเราค่ะ เผื่อคนอื่นจะได้เป็นแนวทางในการเลือกซื้อยาสระผมที่จะมาใช้กับผมกันนะคะ เมื่อก่อนเราผมร่วงหนักมากค่ะ ทนผมร่วงมาประมาณร่วม 3 ปีได้ พยายามลองยาสระผมหลายยี่ห้อมากๆเลย ตั้งแต่ราคาถูกๆ ไล่ระดับราคาขึ้นมาเรื่อยๆ ตอนนี้เรามาเห็นผลที่ Cellion ใช้แล้วเห็นผลชัดเจนจนเราต้องมาบอกต่อค่ะ ผมร่วงน้อยลงจริงๆ มีลูกผมเกิดใหม่ช่วงไรผมเยอะมากด้วย ตอนนี้ชีวิตแฮปปี้ขึ้นเยอะ ถ้าใครมีปัญหาผมร่วงเยอะๆแบบเรา เราอยากให้ลองดูกันนะคะ ตัวนี้น่าจะช่วยได้ค่ะ