มาแนะนำยาสระผมสำหรับคนที่ผมขาด ผมร่วงเยอะๆ ลองมาอ่านกระทู้นี้กันก่อนค่ะ

เราอยากจะมาแชร์เรื่องของเราค่ะ เผื่อคนอื่นจะได้เป็นแนวทางในการเลือกซื้อยาสระผมที่จะมาใช้กับผมกันนะคะ เมื่อก่อนเราผมร่วงหนักมากค่ะ ทนผมร่วงมาประมาณร่วม 3 ปีได้ พยายามลองยาสระผมหลายยี่ห้อมากๆเลย ตั้งแต่ราคาถูกๆ ไล่ระดับราคาขึ้นมาเรื่อยๆ ตอนนี้เรามาเห็นผลที่ Cellion ใช้แล้วเห็นผลชัดเจนจนเราต้องมาบอกต่อค่ะ ผมร่วงน้อยลงจริงๆ มีลูกผมเกิดใหม่ช่วงไรผมเยอะมากด้วย ตอนนี้ชีวิตแฮปปี้ขึ้นเยอะ ถ้าใครมีปัญหาผมร่วงเยอะๆแบบเรา เราอยากให้ลองดูกันนะคะ ตัวนี้น่าจะช่วยได้ค่ะ

ความเห็นที่ 1
Ezra

อ่านแล้วกดสั่งซื้อเลยค่ะ เราก็เป็นคนผมร่วงมากๆเหมือนกัน ใช้แล้วเป็นยังไงจะมาบอกอีกทีนะคะ ขอบคุณที่แนะนำค่า 

ความเห็นที่ 2
ธารมิกา

ใช้เหมือนกันค่ะ ใช้มากี่ยี่ห้อก็ยังไม่ดีขึ้น ไปหาหมอก็เหมือนจะดีอะ แต่มันก็ยังผมร่วงต่ออีก พอใช้แชมพูตัวนี้ แล้วรู้สึกว่าผมแข็งแรงขึ้นมากๆ ไม่ค่อยร่วงแล้ว

ความเห็นที่ 3
Araya

ขอบคุณที่มาแชร์นะ กำลังหาวิธีอยู่เลยเนี่ย เกือบไปหาหมอเหมือนกันนะ

ความเห็นที่ 4
WhatWhy

นึกว่าใช้อยู่คนเดียว ราคาพันต้นๆ แต่คุณภาพคุ้มมาก แนะนำไปหลายคนแล้ว บางคนซื้อตามก็บอกว่าใช้ดี ผมสวยขึ้น ผมแทบไม่ร่วง สิวไม่บุก แต่บางคนมองว่าแพง ไม่รู้จะอธิบายยังไงว่าอาจจะราคาสูงหน่อยแต่ดีจริงนะยี่ห้อนี้