อายุ 27 แต่หน้าไปแล้ว ใครก็ได้หาวิธีช่วยสตาฟหน้าไว้ให้ที !!!

ตอนนี้อายุ 27 ปีบริบูรณ์ ไม่ย่างไม่ก้าวอะไรทั้งนั้นค่ะ วันก่อนนัดเจอกับเพื่อนสมัยมหาลัย มันทักว่าเราหน้าแก่ ทัก2-3 คนยังไม่เท่าไร นี่เล่นทักกันหลายคนเลย แถมยังหน้าแก่กว่าคนที่มีลูกแล้วอีก เครียดหนักกว่าเดิมอีก คงเป็นเพราะเราแต่งหน้าจัด หน้าเลยแก่ไวกว่าคนอื่น (ไม่รู้เกี่ยวมั้ย) อยากถามว่า ใครมีวิธีสตาฟหน้าไม่ให้มันแก่ไปกว่านี้หรือว่า...ครีมอะไรที่ใช้แล้วหน้าตึงอะไรพวกนี้แนะนำหน่อยค่ะ เครียดจะแย่แล้ว

ความเห็นที่ 1
kikkik

บางคนอาจจะมองว่าจะซีเรียสทำไมเรื่องแค่นี้แต่เอาจริงๆแล้วไม่เจอกับตัวก็ไม่รู้หรอก ว่าเครียดแค่ไหน เอาเป็นว่าเราเข้าใจนะ สู้ๆค่ะ สมัยนี้มีครีมมีเซรั่มดีๆที่ช่วยลดริ้วรอยอยู่ ลองหาข้อมูลดูนะคะ

ความเห็นที่ 2
creammy

มีตัวมีตัวนึงอ่ะ ที่ฝนธนสุนธรเป็นพรีเซนเตอร์อ่ะ เราใช้มาสักพักแล้วรู้สึกว่าหน้าดีขึ้นจริงๆ แบบผิวมันกระชับขึ้นค่ะ เผื่อช่วยเจ้าของกระทู้ได้นึงอ่ะ ที่ฝนธนสุนธรเป็นพรีเซนเตอร์อ่ะ เราใช้มาสักพักแล้วรู้สึกว่าหน้าดีขึ้นจริงๆ แบบผิวมันกระชับขึ้นค่ะ เผื่อช่วยเจ้าของกระทู้ได้

ความเห็นที่ 3
lamai

หาครีม เซรั่มดีๆใช้ค่ะ หาข้อมูลของครีมนั้นๆให้ดีค่ะว่าต้องปลอดภัยและได้รับการรับรองแล้ว 100%