บัญชีออมเงิน ธนาคารไหนดี ณ ปัจจุบันนี้

อยากเปิดบัญชีใหม่ ประเภทออมทรัพย์ดอกเบี้ยสูง ถอนต่างจังหวัด ไม่มีค่าธรรมเนียม ธนาคารไหนดี

แนะนำด้วยนะครับ ^__^

ความเห็นที่ 1
andys

ME Save ครับ ดอกเบี้ย 1.70% ต่อปี เงื่อนไขแค่ฝากมากกว่าถอนก็ได้ดอกเบี้ยนี้ในเดือนถัดไปแล้วครับ

ความเห็นที่ 2
little_me

แต่ละแบงค์ สู้กันเรื่องค่าธรรมเนียมเยอะมาก ๆ เราว่า เลือกที่ดอกเบี้ยสูงเป็นหลัก จะดีที่สุด  

ความเห็นที่ 3
EmTz_BaNkKiz

ใช้ ME อยู่ครับ ดอกเบี้ยสูงเท่าๆกับประจำแต่เงื่อนไขน้อยกว่า ฝากถอนได้ตลอด 24ชั่วโมง และก็ไม่มีค่าธรรมเนียมรายปี

ความเห็นที่ 4
Thedow9

me สิคะ ไม่มีค่าธรรมเนี้ยมฝากถอน ยิ่งผูกกับ TMB all free สะดวกมาก