อยากได้น้ำตบราคาถูก คุณภาพดี มีแบรนด์ไหนเจ๋งๆ โดนๆ บ้าง ช่วยแนะนำหน่อย

กำลังมองหาน้ำตบอยู่ค่ะ ดูมาหลายแบรนด์แล้ว แต่ยังลังเลใจว่าจะเลือกตัวไหนดี เลยอยากสอบถามเพื่อนๆว่ามีใครพอจะแนะนำให้ได้บ้าง ตั้งงบในใจไว้ ขอราคาไม่เกิน 600 นะคะ

ความเห็นที่ 1
nagosiyo
ผมเห็นมีหลายแบรนด์เลย Hatomugi Skin Conditioner, Intense Care Galactomyces Light Essence, Blemish & Oil Control Hydrating Lotion ประมาณนี้ แต่ลองดูว่าผิวเราเหมาะกับตัวไหน เพื่อให้สภาพผิวฟื้นฟูได้เต็มประสิทธิภาพ
ความเห็นที่ 2
TangmoNarisa
ไม่ถูกไม่แพง แต่ได้ผลลัพธ์ดี ราคา 590 เอง กับ MONARA น้ำตบเกาหลีลดสิว น้ำตบ3in1 ใช้ได้ทุกสภาพผิวหน้า ไม่ระคายเคือง แถมยังลดอาการอักเสบของสิวด้วย
ความเห็นที่ 3
Lady_Pink
น้ำตบฮาดะ นี่แหละ ที่ขึ้นชื่อเรื่องให้ความชุ่มชื้นแก่ผิวได้ดี ทำให้ผิวนุ่มเด้ง อิ่มน้ำ แถมราคาเบา ๆ มีไซส์เล็กหาซื้อง่ายที่ 7-11 เราใช้สูตรสีทอง ตัวนี้ชอบเพราะ ช่วยฟื้นฟูผิวแห้งเสีย ส่วนเรื่องสิวเราใช้เจลแต้มสิวช่วยแทน
ความเห็นที่ 4
Yane
จริงๆ ถ้าในแบรนด์น้ำตบที่ราคาไม่เกิน 600 ก็น่าจะเหลือไม่กี่ตัวเลือกนะ เท่าที่พอจะแนะนำได้ ก็มีแบรนด์น้ำตบญี่ปุ่น กับเกาหลี ถ้าเกาหลี คือตัวที่เราใช้อยู่จะเป็นน้ำตบโมนาร่า ขวดสีเขียว ขวดนี้ใช้ได้หลากหลายเลย เช็ดทำความสะอาดหน้าก็ได้ เช็ดสิวอักเสบก็ได้ ใช้มาส์กหน้าก็ได้