อยากได้ที่นอนดีๆ ราคาไม่แพง ?

ตอนนี้พึ่งย้ายมาอยู่คอนโดแถวพระราม 4 อยากได้ที่อนใหม่ๆ ราคาไม่แพง สักหมื่นต้นๆ ไม่รู้ว่าพอมีไหม เพื่อนๆ คนไหนที่มีที่นอนดีๆ ช่วยแนะนำหน่อยจ้า

ความเห็นที่ 1
Natthaphong
เดียวนี้ เค้านิยมสั่งออนไลน์กันแล้ว เห็นมีหลายแบรนด์เลยนะ แต่ก็ดูตามงบประมาณของเราเป็นหลัก และคุณภาพคุ้มค่า คุ้มราคา ใช้งานแล้วสบายใจก่อนดีกว่า
ความเห็นที่ 2
Faang_Kaao
เห็นด้วยกับ ความคิดเห็นด้านบนนะคะ เพราะเดียวนี้สั่งออนไลน์ได้ง่ายๆ จัดส่งให้ถึงบ้าน นี่ก็พึ่งสั่งมา เป็นที่นอน Pocketed Spring Morning Sleep ราคาไม่แพง ขึ้นอยู่กับขนาดที่เราเลือกด้วย
ความเห็นที่ 3
JDWitsanu
ลองดูที่นอนในเพจ facebook ดูก็ได้ครับ ช่วงนี้เห็นลดราคากันเยอะเลย
ความเห็นที่ 4
Piyanat_Nrd
ตอนแรกไม่ได้ดูเรื่องราคานะ อยากได้ที่นอนสปริงกึ่งๆ ที่นอนเพื่อสุขภาพ เพราะที่นอนนานๆ ซื้อที ใช้ทั้งทีก็ต้องใช้ของดี เราแนะนำแบรนด์นำเข้าจากอิตาลี มีหลายเกรดให้เลือกอยู่
ความเห็นที่ 5
Yane
ตอนแรกอยากเปลี่ยนที่นอนอยู่แล้ว แต่ลังเล ว่าจะซื้อยี่ห้อไหนดี ส่วนตัวเป็นคนที่ชอบอะไรใหม่ๆ ราคาไม่แพง แล้วรู้สึกว่า Morning Sleep เป็นที่นอนแบบ Pocketed Spring น่าจะตรงกับความต้องการของเรา ราคาไม่แพงมาก ก็เลยจัดมา 1 หลัง ง่าย ๆ สะดวกกว่า