หน้าหมองมาก ทากันแดดก็เอาไม่อยู่ ทำไงดี

ช่วงนี้ถึงฝนจะตกแต่เเดดก็แรงมาก ทากันแดดแล้วผิวก็ยังหมอง ใครมีวิธีกู้ผิวหมองบ้าง แนะนำหน่อยค่ะ

ความเห็นที่ 1
undermore
หาตัวบำรุงผิวเพิ่มค่ะ ตระกูลวิตามินซีทาบำรุงเยอะๆ กันแดดก็ทาต่อไปนะคะ เพราะแสงแดดคือตัวการทำร้ายผิว
ความเห็นที่ 2
ฟ้า
มาส์กหน้าช่วยได้ค่ะ เลือกที่ช่วยเรื่องความกระจ่างใส
ความเห็นที่ 3
finbindai
เราใช้เซรั่ม ตัวนี้ค่ะ แต่ต้องใช้ต่อเนื่องนะคะ ช่วยได้ค่ะ หน้าใสขึ้นจริง
ความเห็นที่ 4
finbindai
เซรั่ม สโนวเกิร์ลวิตซี นะคะ ที่เราใช้อยู่ หน้าใสจริง
ความเห็นที่ 5
Boom
พอกหน้า มาส์กหน้า โบกด้วยเซรั่มวิตซีรัวๆ