เรียนForex กับ Bull Sphere เป็นไง?

สารภาพว่าพึ่งจะเริ่มสนใจ Forex ไม่นานนี้เอง อยากลองแต่ก็ยังไม่มั่นใจกับฝีมือตัวเอง เลยอยากจะเรียนก่อน นี่สนใจอยู่ตรง Bull Sphere อยากรู้ว่าสอนโอเคสอนรู้เรื่องมั้ยคะ ใครเคยเรียนมาบอกหน่อยนะ

ความเห็นที่ 1
jom
ถ้าถามว่าดีมั้ยผมก็ว่าดีนะครับ ผมเองเมื่อก่อนก็ไม่ค่อยรู้ตลาดฟอเร็กซ์หรอก แต่ทุกวันนี้เทรดได้ก็เพราะเรียนที่บูลสเฟียร์นี่แหละครับ
ความเห็นที่ 2
hat
ของ Bull Sphere เหมือนเขามีทีมที่เชี่ยวชาญเรื่องนี้อยู่แล้ว ตั้งแต่ครูสอนไปถึงโบรกเกอร์ที่ให้คำปรึกษา เราทั้งเรียนทั้งเทรดกับเจ้านี้เลย
ความเห็นที่ 3
mana
ถ้ายังไม่ชำนาญก็ควรเรียนก่อนนี่ถูกแล้ว บางคนร้อนวิชาอยากรีบเทรด สรุปล้างพอร์ตหมด เสียดายแทน
ความเห็นที่ 4
tomtam
ยืนยันว่าดีครับ จากศิษย์เก่าเอง 555 เทรดจนเก่งได้กำไรก็เพราะเรียนที่นี่นั่นแหละ