เพื่อนๆ mthai นอนกันกี่โมงแล้วทำอะไรอยู่

เพื่อนๆ mthai นอนกันกี่โมงแล้วทำอะไรอยู่
ของเราจะนอนราวๆเที่ยงคืนแต่จะไม่เกินตีหนึ่งนะ คือนอนไม่หลับจนชินแล้วหละ แบบนอนดึกอ่ะ ก็เล่นเน็ต ฟังเพลง
คุยกับเพื่อนในเอ็ม อ่านข่าวบ้าง สัพเพเหระไปเรื่อยๆ เพื่อนๆ นอนกันกี่โมง แล้วทำอะไรกันอยู่
ความเห็นที่ 1
maximu*s

อย่าเสือก!!!ได้ไหมครับ
เป็นข้อมูลส่วนตัว ไ่ม่อยากให้ใครละลาบละล้วง
คงเข้าใจนะ พูดแค่นี้น่ะ

ความเห็นที่ 2
แมวดำ

แล้วแต่อารมณ์ครับ บางที่ก็5ทุ่ม เที่ยงคืน ตี1 ตี2 ตี3 ทำจนชินแล้วครับ

ความเห็นที่ 3
พิม

ประมาณตีสอง ตีสาม เพราะร้านอาหารเปิดเพลงเสียงดังเลิกตีสอง

บางทีเล่นเน็ตเพลินก็ถึงสว่าง รู้ว่ามันไม่ดี คือจะแก่ง่าย อายุสั้น

ตื่นสายไม่ได้ตักบาตร แต่ติดเป็นนิสัยแล้ว แก้ยาก

ความเห็นที่ 4
ลีซอ บุ๋ม

ก็เเล้วเเต่อารมณ์ง่ะ ส่วนมาก็ประมาณสี่ห้าทุ่มเเต่ว่าบางทีตีสองสามก็ตื่นละ

ตื่นเเล้วทำไรล่ะ ไม่รู้ทำอะไร อ๊ะ ตูเปิดคอมพ์เล่นตอนตีสองตีสามดีกว่า อย่างนี้ก็มีบ่อยจ้า

ความเห็นที่ 5
dahe

ถ้าดึกสุดก็เที่ยงคืนคะ แต่ส่วนใหญ่จะนอนประมาณสี่ทุ่มกว่าๆ ส่วนใหญ่ก็ดูทีวี ไม่ก็เล่นเน็ตคะ

ความเห็นที่ 6
ก็องโต้@ยูไนเต็ด

กลางคืนมันเวลาของผม ช่วงเช้า คือเวลานอนผม

ผมมีชีวิตแบบ ท่านเค้าท์ แดร๊กคูล่า

เหอ ๆ ๆ ๆ

ความเห็นที่ 8
โกรธแทน

คห.1 ทำไมพูดงั้นล่ะคะ จขกท.เค้าก็ถามดีอ่ะ ล่อซะอย่าเสือก เชียวหรอ

ความเห็นที่ 9
นู๋แก้มป่อง

ชีวิตเริ่มต้นหลังเที่ยงวัน ไปสิ้นสุดหลังเที่ยงคืนคะ
จะทำอาราย วันๆก้อเล่เน็ต เล่นเกมไปเรื่อย
ตอบแล้วได้ลูกอมป่าวอ่ะ หรือมีชิงโชคอะไรมั้ยอ่ะ

ความเห็นที่ 10
SunLong

ปกติผมเลิกเรียน ออกจากแล็บ กลับหอก็ราวๆ 4 ทุ่ม กลับมาก็จัดการทำนั่น ทำนี่ ส่วนตัว จากนั้นก็ทำงานต่อบ้าง เล่นเน็ตบ้าง ดูทีวีบ้าง จนโน่นแหละครับ ราวๆตีสอง อันนี้โดยปกตินะ

แต่ช่วงนี้ เหนื่อยมาก สายตาค่อนข้างล้า พอสักห้าทุ่มครึ่งเริ่มไม่ไหว หลับซะแล้ว แหะๆ

แต่ผมปกติตื่นเร็วนะ 6 โมงเช้าของทุกวัน ยกเว้นถ้าสะสม หรือนอนดึก ก็จะตื่นสายหน่อย สักราวๆ 7 โมงครึ่ง แหะๆ