*__________** คือแปลกมากครับคือผมไม่มีอารมทางเพศกับทั้งผู้หญิงและผู้ชายครับ แต่ไปมีอารมกับกางเกงบาสผ้าเงาๆครับ **___________**

*__________** คือแปลกมากครับคือผมไม่มีอารมทางเพศกับทั้งผู้หญิงและผู้ชายครับ แต่ไปมีอารมกับกางเกงบาสผ้าเงาๆครับ **___________**

คือแปลกมากครับตั่ง แต่ผมอายุ 10 ขวบเป็นต้นมาจนปัจจุบันอายุ 28 แล้ว
คือผมไม่มีอารมทางเพศกับทั้งผู้หญิงและผู้ชายครับ ไม่ได้เป็นเกย์
คือเห็นผู้หญิง เปลือย หรือผู้ชายเปลือย ดูยัไงก็ไม่เกิดอารมทางเพศเลยครับ

แต่ผมกลับไปมีอารมทางเพศ กับกางเกงบาสเฉพาะรุ่นที่เป็น ผ้าเงาๆ หรือคล้ายๆมันๆคล้านผ้าร่มเงาๆนะครับ แบบในรูปนี้ ครับ

รูปกางเกง ------------------------------------------------------------>>>>>>>>>>>

พอเห็นกางเกงบาสรุ่นที่ชอบอวัยวะเพศผมมันจะแข็งตัวรุนแรงทันทีเลยครับ
จนทุกวันนี้ผมต้องซื้อกางเกงบาส จาก shop ต่างๆ บางรุ่นผมก็สั่งซื้อนำเข้าจากต่างประเทศมาบ่อยๆครับ หมดไปเป็นเงินเดือนละจำนวนมาก
ครับ เวลาผมจะทำกะกางเกงบาส ผมจะสวมใส่ กางเกงบาสรุ่นที่ผมชอบ มันก่อนแบบไม่ใส่กางเกงใน เพื่อให้อวัยวะส่วนนั้นสัมผัสกับกางเกงบาส จากนั้น ผมก็ บีบๆกำๆสำเร็จกิจ
ขณะสวมกางเกง ครับพออวัยวะ มันจะแข็งตัวเต็มที่พร้อมจะสำเร็จความใคร่เนื่องจากผมกลัวกางเกงมันจะเปื้อน อสุจิ ผมจะรีบ ถอดกางเกงบาสออกมาวางลูบคลำและสำเร็จกิจ ต่ออีกนิ๊ดเดียวก็
จะ สำเร็จความใครครับ อยากทราบว่าแบบนี้เรียกว่าเป็นโรคจิตหรือไม่ครับ

เพิ่มเติมนิ๊ดครับ

อาการที่ผมเป็นมันจะเป็นแบบลักษณะนี้ครับ
เช่นผทเดินๆสวนกับ คนชื่อ นาย a หรือ สวนกับ นางสาว b และ เช่น นาย a กับ นางสาว b ใส่กางเกงบาส
รุ่นที่ผมชอบ แล้วผมเกิดอารมแต่ผมจะเกิดอารมกับกางเกง บาส ที่ นาย a กับนาวสาว b ใส่ แต่ผมไม่เกิดอารมกับคนใส่นะครับ ผมจะพยายามเดินตามดูว่า กางเกงรุ่นอะไร ยี่ห้ออะไร
ลักษณะอย่างไรผมจะพยายามจำไว้
แล้วรีบไปหาซื้อครับ ส่วนมากผมจะมีอารมกับกางเกงบาสรุ่นที่ผ้ามันเป็น เงาๆลื่นๆ เท่านั้นนะครับ กางเกงบาส
ที่เป็นผ้าด้านหรือผ้ายีนผมก็ไม่ชอบนะ กางเกงบาส
ผ้าเงาๆ ส่วนใหญ่หาซื้อยากครับ บางครั้งจึงต้องสั่งซื้อจากญี่ปุ่นนะครับ แบรน พวก and1 แบรนนี้เขาทำแต่กางเกงบาสรุ่นผ้าเงาๆครับ แต่ในเมืองไทยไม่ค่อยมีขายมีขายแต่ที่ร้านตรงหอนาฟิกา และก็ ตรงข้ามสวมสาธารณะที่ จตุจักร อะคับ
ตอนนี้ในไทย แบรน nike adidas เขาไม่ค่อยทำกางเกงบาสผ้าเงาๆแล้วเขาทำแต่แบบผ้านิ่มหรือผ้าคล้ายๆยีนส์ซึ่ง ผมดูแล้วมันไม่ค่อย
เกิดอารมครับ

ช่วงนี้เลยต้องหาซื้อรุ่นที่มัน เป็น เงาๆนะครับ แบรน and1
จะเกิดอารมมากที่สุดครับ เพราะผ้ามันเป็นมันๆเงาๆรับ
สั่งจากนอกบ่อยๆครับ

กางเกง ยีนส์ หรือ กางเกง hiphop ผมก็ชอบนะอะมีอารมรุนแรงอะวันละหลายรอบอะคับ มันเกิดจากะไรครับ

รูปประกอบ ----> http://www.ejoymall.com/Products.asp?CatName=&typeid=75&page=2
ความเห็นที่ 1
ปอมซัง

....ไปออกสะเก้ดข่าวสิครับ
เค เค เควว เย้วววว!!

ความเห็นที่ 2
เจ้าหญิงบนดอย

อือ ก็จัดงานแต่งกะกางเกงไปเลย เป็นข่าวแน่ๆ

ความเห็นที่ 3
SaSsY_GiRl

ให้ดูตัวเดียวก็รู้แล้วว่าเป็นแบบไหน
ไม่เอาทั้งแคตตาล๊อกมาเลยละคะ

ความเห็นที่ 4
คิกๆ

อย่างงี้ต้องเชิญไทยรัฐมาทำข่าวไหมเนี่ย

ความเห็นที่ 5
วสุ

เป็นข่าวก็ดี เพราะอาการเบี่ยงเบนแบบนี้แปลก
ถ้ารู้สาเหตุก็จะดี

ความเห็นที่ 6
Mommy Yankee

โรคเดียวกับไอkiko
ไอkikoมันตายยังวะ

ความเห็นที่ 7
หมอ

kiko ยังอยู่นะ แต่โรคนี้เป็นโรคที่เหมือนคนเป็นจะมีบุญ
เพราะไม่ต้องมีครอบครับ

ความเห็นที่ 8
ลุงป.6

...มันเป็นไปได้ครับ โรคจิตทางเพศนี่มันมีแปลกๆอย่างที่พวกเรานึกไม่ถึง อย่างที่มีบันทึกไว้จนเป็นตำราก็คือพวกที่ชอบเสพสังวาสกับศพ..กับสัตว์..กับเป็ดไก่ยังมี หมูหมานี่ธรรมดาๆมาก..พวกชอบเปิดให้คนดูน้องชายของมันเองก็มี ฯลฯสาระพัดแบบ...แบบคุณจขกท.นี่ก็เป็นส่วนหนึ่งของโรคจิตทางเพศ เชื่อได้เลย..

ก็ต้องไปพบจิตแพทย์เพื่อบำบัดรักษา จะได้มีเมียเป็นตัวเป็นตนกับเขาและมีชีวิตทางเพศเหมือนๆคนปกติชาวบ้านทั่วๆไป
แต่ก็ดีอย่างนะที่ยังรู้จักซื้อกางเกงมาเล่นว่าวเอง..ถ้าโรคจิตแบบชอบลักขโมยของชาวบ้านมาทำละก็ ได้ขึ้นหน้าหนึ่งไทยรัฐแน่นอน ของชอบของนักข่าวอยู่ด้วย

ระหว่างนี้ ก็อย่าไปทำให้ใครเดือดร้อนนะ แบบเดินเล่นว่าวตามหลังผู้หญิงหรือผู้ชายที่สวมกางเกงตัวที่คุณมีอารมณ์

หรือมันจะมาขายกางเกงวะ..หึหึหึ...ลงรูปกางเกงจนเกินเหตุผลแถมมีลิงค์ให้ตามไปเยี่ยมชมอีก...