รีวิวร้าน "Riva Floating Cafe" แถมแจก ฮอกไกโด มัชฉะ สตอเบอร์รี่ ฟรี 1 แก้ว

วันนี้ผมจะขอพาเพื่อนๆไปบุกตลุยกินให้ตัวแตกกันที่จังหวัดนครปฐม จังหวัดที่อยู่ใกล้ๆกับกรุงเทพแต่ยังคงบรรยากาศความเป็นทำธรรมชาติสุดฟิน ให้เพื่อนๆได้ไปสูดอากาศบริสุทธิ์วันนี้เราจะพาไปกินกันที่ร้าน Riva Floating Cafe จะเป็นอย่างไรตามไปชมกันเลย

แค่บรรยายกาศของร้านก็ฟินแล้ว นั่งริมแม่น้ำท่าจีนห้อยขาแบบชิลล์ๆ

พิเศษ!!! สำหรับเพื่อนๆไม่ต้องลุ้น รับไปเลยแจกฟรี!! "ฮอกไกโด มัชฉะ สตอเบอร์รี่ ฟรี 1 แก้ว พร้อมส่วนลด 10%” ที่ร้าน Riva Floating Cafe ที่จังหวัดนครปฐม เพียงโชว์หลักฐานการแชร์โพสรายการให้ทางร้านดู  ก็ได้ไปห้อยขาริมแม่น้ำท่าจีนแบบชิลล์ๆได้เลยจ้า ตั้งแต่วันที่ 26 มีนาคม - 26 เมษายน 61 นี้นะจ้า

ไม่พลาดกิจกรรมลุ้นของรางวัลและข่าวสารดีๆแบบนี้ เพียงกดติดตาม seeme.me/ch/seemeofficial กันไว้นะครับ