ใช้บัตร UOB ค่ะ มีโปรลดราคาหรือได้สิทธิพิเศษจากร้านอาหาร แบบไหนที่ไหนบ้างค่ะ?

ตามหัวทู้เลยค่ะ

ทำงานได้ 6 เดือนละ เพิ่งได้บัตรเครดิต(ใบแรกในชีวิต ^^)ของ UOB มาค่ะ อยากเอาไปทดลองใช้โปรหรือสิทธิพิเศษของบัตร แต่ยังไม่รู้ว่าจะเอาไปใช้ลดอะไรที่ไหน

รบกวนแนะนำด้วยค่ะ

ความเห็นที่ 1
การณ์

กำลังจะสมัครทำบัตรเครดิตเหมือนกันค่ะ แต่ยังตัดสินใจไม่ได้ สงสัยต้องเอาส่วนลดสิทธิพิเศษมาเทียบเปรียบดูก่อนละ

ความเห็นที่ 2
แก้วกล้า

ใช้บััตรค่ายเดียวกันเลยค่ะ เพิ่งเอาไปใช้ที่เอ็มควอเทียร์ จริงๆตอนแรกจะเอากิฟวอยเชอร์ที่เคยได้มาไปใช้ แต่เห็นว่ามีส่วนลดของ UOB ด้วย ก็เลยได้ใช้ซะคุ้มเลยค่ะ

แต่ไม่แน่ใจนะคะว่ามีร้านไหนลดเท่าไหร่บ้าง เพราะมันเยอะจริงๆ จำได้แค่ว่าส่วนใหญ่เป็นร้านอาหารค่ะ เอาชัวร์ๆต้องลองเข้าไปดูหน้าเว็ปของห้างค่ะ

ความเห็นที่ 3
กอเอยกอไก่

ขอบคุณมากค่ะ ลองเข้าไปดูมา เจอแคมเปญ Summerlicious ขอเอาลิงค์แปะไว้เมนท์นี้เลยก็แล้วกันค่ะ

เผื่อคนๆอื่นเข้ามาจะได้กดดูได้เลย https://www.facebook.com/ginmaiyood/posts/787606998110563

ความเห็นที่ 4
stageboy

เพิ่งไปกินที่ร้าน Maisen มาเมื่อวานครับ รู้สึกว่า UOB จะใช้ลดได้ 10% ครับ ส่วนผมไม่มีเลยอด -*-

ความเห็นที่ 5
sodiact

ยูโอบีตอนนี้ก็มีแคมเปญนี้อะครับ