ไวตามิ้ลค์ เดี๋ยวนี้ทำขนาดนี้แล้วหรอ????

เห้ยยยแกรรรรใครที่ยังไม่รู้ว่าไวตามิ้ลค์เค้าทำแบบใหม่กันแล้วนะจ๊ะ บอกเลยว่าทานง่ายมากๆๆๆ เพราะเค้าออกใหม่เป็นแบบฝาเกลียวจ้าาา สายสุขภาพบอกเลยว่าฟินไปอีกกก... ยิ่งคนที่ดื่มเป็นประจำอยู่แล้วก็ยิ่งอยากดื่มเข้าไปอีกเพราะไม่ต้องทานทีเดียวหมด เรายังเก็บไว้ทานต่อได้อีกก

.

นี่เราก็เป็นหนึ่งคนนะที่ดื่มไวตามิ้ลค์มาตลอด อีกอย่างเวลาเราจะดื่มทีก็ต้องดื่มให้หมด แล้วคือนางก็ปริมาณใหญ่ไงงงงงง ( ให้คุ้มไปอีก ) บางทีทานไม่หมดแล้วทิ้งก็เสียดาย แต่คราวนี้นางกลับมาแบบฝาเกลียวก็ยิ่งง่ายเข้าไปใหญ่ แต่สูตรที่เราชอบจริงๆ ก็จะเป็นสูตรออริจินัลแหละ เพราะทานง่ายสุดด้วยยย แต่เค้าไม่ได้ออกฝากเกลียวมาแค่รสเดียวนะ ออกมาทั้งหมด 6 รสชาติจ้าาา นี่ก็ไปตามเก็บมาให้เพื่อนๆ กันด้วยยย

ตอนนี้ก็ไม่ต้องห่วงแล้วจะ ไม่ว่าจะขับรถหรือ ออกไปไหนก็พกนางไปด้วยได้ตลอด เพราะเปิดปุ๊บ ปิดปั๊บ ง่ายสะดวกกว่าเดิมเยอะเลย :P

สำหรับเพื่อนๆ คนไหนที่ยังไม่เคยลองจะบอกว่าเค้ามีขายที่เซเว่นแล้วนะ ใกล้และสะดวกเอามากๆ เอาใจคนรักสุขภาพจริงๆ เลยจ้าาาาาา