"ร้านกาแฟชายทุ่ง" กาแฟร้านนี้ เจ้าของร้านชื่อ "สมเด็จพระเทพฯ" แวะไปอุดหนุนกันได้จ้าาาาา

วันนี้ ที่เพจ ราชบัลลังก์จักรีวงค์ ได้โพสต์ภาพ และข้อความว่า "ใครอยู่เส้นรังสิตนครนายกพิกัดคลองสี่ แวะมาอุดหนุนร้านกาแฟชายทุ่งกันนะคะ เจ้าของร้านชื่อ สมเด็จพระเทพค่ะ เสาร์นี้ร้านปิดหนึ่งวันนะคะสมเด็จพระเทพรัตน์เสด็จเปิดอย่างเป็นทางการค่ะ"

ซึ่งเป็นร้านกาแฟชายทุ่ง ที่เพิ่งบริการไปเมื่อวานนี้ ใครอยู่แถวๆ คลอง 4 เส้น รังสิต - นครนายก ก็แวะไปชิมไปอุดหนุนพระองค์ได้นะครับ

ลองเข้าไปอ่าน และ ดูเนื้อหาเพิ่มเติมได้ที่

cr. ราชบัลลังก์จักรีวงค์

ปล. พระองค์ทรงเป็นต้นแบบ ในการดำเนินชีวิต และเจริญรอยตาม ในหลวง รัชกาลที่ 9 จริงๆ ทรงพระเจริญ

ข้อมูลเพิ่มเติม :

ที่อยู่: ถนนรังสิต-นครนายก สะพานลอยคนข้าม ก่อนถึงหมู่บ้านแพรมาพร คลองสี่ ตำบล บึงยี่โถ อำเภอ ธัญบุรี ปทุมธานี 12130

ชั่วโมง: เปิด ⋅ ปิด 17:30

• โทรศัพท์: 02 280 1640

แนะนำร้านกาแฟอื่นๆ