ร้านหาแฟชิคๆในป่ายาง

ไฮย์............. สวัสดีนะคะทุกคน ช่วงนี้อากาศร้อนไปทางไหนก็เจอแต่แดด ร้อนอบอ้าวจิงๆ ขนาดไปเที่ยวยังรู้สึกเหนื่อยเลย ขับรถเรื่อยๆไปตามทางเพื่อหาอาหารเช้า แต่แล้วเราก็ไปสะดุดตากับร้านกาแฟข้างทาง สไตล์ร้านชิคๆในป่ายาง ร่มรื่นสบายๆ มีอาหารเช้ากับกาแฟตอนเช้าๆ โอ๊ยเริ่ด แถมราคาก็ดีมากกก ชื่อร้าน Country Coffee - เท่ โคกยาว แค่ชื่อก็กินขาดแล้วค่ะ

บรรยากาศร่มชื่นมาก

มองไปทางไหนก็สวย อยากถ่ายรูปทุกมุมเลยค่ะ

บรรยากาศดีแล้ว อาหารอร่อยหน้าหม่ำด้วย จิงๆนะ

ที่สำคัญเจ้าของร้านบอกว่าเดี๋ยวจะขยายพื้นที่อีก ทำเป็นทางเดินในสวนยางให้เดินเล่นได้ ใครชอบถ่ายรูปห้ามพลาดค่ะ บรรยากาศดี อาหารอร่อยแถมไม่แพง ติดใจมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆ กอไก่ล้านตัว

รอบหน้าไปอีก55555 พิกัด