กินทุเรียนฟรี ไม่อิ่มห้ามกลับ วัดท่าไม้จัดให้ งานนี้ มีวัดแตก! 1 พ.ค.62 นี้

ใครชอบกินทุเรียนฟังทางนี้ ที่เพจ วัดท่าไม้ สมุทรสาคร มีโพสต์แบบนี้

กินฟรี ไม่อั้น ไม่อิ่ม ไม่ต้องกลับ ที่วัดท่าไม้ 1 พ.ค.นี้เท่านั้น แบบนี้ใครที่ชอบทุเรียนห้ามพลาดนะครับ ว่าแต่สงสัยจะคิวยาว, วัดแตก, หาซื้อกินเองดีกว่าไหม?

ใครสนใจก็แวะไปกันได้นะครับ ได้ทำบุญที่วัดด้วย ไอเดียการตลาดดีจริงๆ เลยนะครับวัดนี้ ทั้งดารา ทั้งสติ๊กเกอร์ติด เยอะแยะ งานนี้ได้ทั้งบุญ ได้ทั้งการตลาด สาธุครับ