อัพเดท 2019 ที่พัก เขาใหญ่ | น่าพักที่สุด | ภาพบรรยากาศ และราคา

เว็บไซต์เราแทบไม่ได้เขียนเกี่ยวกับข้อมูลด้านโรงแรมที่พักที่เขาใหญ่ อ.ปากช่องมานานเลยล่ะครับ วันนี้ ต้องขอกลับมารวบรวมและเขียนถึงที่เที่ยว ที่พักใกล้ๆ อุทยานแห่งชาติเขาใหญ่กันอีกครั้ง 

ฉลองปี 2019 ปีนี้ และเป็นบทความล่าสุดของเราที่รวบรวมจากที่ต่างๆนะครับ ถ้ามีโอกาศหาเวลาได้ จะเข้าไปเที่ยวเขาใหญ่หาที่พักดีๆ และแปลกๆมาฝากครับ

Khao Yai is one of the most picturesque regions that this beautiful country has to offer, and the best news is that it’s only located a short 3 hours’ drive away from Bangkok.

เข้าอ่านทั้งหมดได้ที่

ที่พัก ปากช่อง