มันเจ็บครับ !

คือผมคบกับรุ่นพี่มาเกือบ 3 เดือนแล้ว ผม ม.3 พี่เขาเป็นนักบาสอยู่ม.4  มีทะเลาะกันบ้าง แต่เมื่ออาทิตย์ก่อน ผมเห็นมีผู้หญิงเอาขนมมาให้ ผมถามว่าใคร เข้าตอบว่า อยากรู้ตามจุ๋มมาตอบดิแล้วเขาก็ขำ ซึ่งผมก็ถามนะ ว่าใครคือจุ๋ม ถามอยู่นานจนเข้าโมโหผม แล้วพี่เข้าไม่คุยกับผมมา 3 วันแล้ว ผมผิดหรอที่ไม่รู้ว่าตามจุ๋มมาตอบคืออะไร 

ความเห็นที่ 2
เบส เบส

ระวังท้องน่ะ:em13: :em13: :em13:

ความเห็นที่ 3
ลุงป.6 ณ เอ็มไทย

...............อย่าไปคิดเล็กคิดน้อยน่า... หนู
อีกอย่างผู้หญิงในโรงเรียนก็มีเยอะแยะ..ไปง้อทำไมวะ
เธออาจจะคบเด็กกว่าตามแฟชั่นก็ได้...ไปคิดอะไรมาก...นาย

ความเห็นที่ 4
สุดแสนล้านทรวง

ธรรมดาละครับ นักกีฬา ก็ต้องมีหญิงตามชอบ

หรือผู้ชาย รุ่นไหนอยากรู้จัก ก็ต้องคุย เพราะมันคือนักกีฬา :em01:

ความเห็นที่ 5
catcha11

พี่จุ๋ม Smooth-E ไงไม่เคยดูหรอ ลองไปดูใน Youtube สิ

ฮามากๆๆ 555++++ พี่จุ๋ม 2014 กลับมาแว้วว :em13:

ความเห็นที่ 6
kimpalm

ตอบแบบตรงๆนะ..!
เขาคงเลิกชอบนายแล้วอ่ะนะ..!

นานาจิตตัง :em17:

ความเห็นที่ 7
ชารีส

เขาเบื่อไส้กรอกอีสานอยากเปลี่ยนไปกินหอย :em13: :em12: