บอกต่อจริตหญิง วิธีทำให้แฟนจ๋าติดบ้านงอมแงม

ก่อนหน้านี้คือแฟนติดเพื่อนมาก ไม่เชิงดื่มแต่ขอให้ได้ไปเจอเพื่อนตลอด เราเองก็เป็นอิเพิ้งโวยวายดราม่าโทรจิก

กลับบ้านมาก็ต้องมีฉากหลั่งน้ำตาทำไมไม่ชวนไม่บอกนู่นนี่นั่น จนจะเลิกแหล่ไม่เลิกแหล่

แล้วเหมือนมีอะไรดลใจให้คุยกับเพื่อนที่ผัวรักผัวหลงนางแนะนำมาเป็นข้อๆตามนี้เลยค่ะ เราลองเปลี่ยนตัวเองแล้วเห็นผลจริง!

1.ผู้ชายคือเพศที่รักอิสระ ยิ่งเราตามเค้ายิ่งหนี ขอเลยอย่าโวยวาย อย่าบีบน้ำตา ทำใจให้นิ่งแล้วยิ้มรับตอนฮีกลับบ้าน แล้วฮีจะเกรงใจเราเอง

2.เรื่องเข้าครัวต้องมาที่หนึ่ง เอาเวลาฟุ้งซ่านไปหัดทำกับข้าวอร่อยๆ

3.เรื่องบนเตียงก็ต้องแซ่บ ชุดคอสเพลเซ็กซี่จัดมาเลย มันไม่ใช่เรื่องน่าอาย

ไม่เกินเดือนนึงค่ะ ติดบ้าน ติดเรางอมแงม จนกลายเป็นตัวเองนี่แหละต้องขอเวลาส่วนตัว555 น้องสาวแอบพังเวอร์ช่วงแรกๆ จนต้องรีบขมิบแล้วก็ทาเซรั่มบำรุงเฉพาะจุด ถึงค่อยดีขึ้นกลับมาฟิตคงเส้นคงวา

ความเห็นที่ 1
Gifjim

แค่ชั่วโมงเดียวก็ไม่ไหวแล้วค่ะ จะทำยังไงให้ทนเป็นสาวดี๊ดีได้เป็นเดือนๆเนี่ย!

ความเห็นที่ 2
ศิรินทิพย์

เข้ามาจิกหมอนนนนนนน >,,<

ว่าแต่ จขกท.ให้เซรั่มของอะไรคะ มันช่วยเรื่องกลิ่นปลาเค็มด้วยมั้ยอ่ะ คุณผู้ชายที่บ้านก็ติดบ้านติดเมียดีอยู่แต่ชอบบ่นเรื่องกลิ่นตรงนั้นของเรา

ความเห็นที่ 3
ส้มสด

ใช้ของladykissอยู่ค่ะ ช่วยเน้นๆเลยก็เรื่องกลิ่นกับตกขาวนี่แหละ แล้วเรื่องเต่งๆฟิตๆก็รองลงมาค่ะ ของแบบนี้ต้องขมิบช่วยด้วย

ความเห็นที่ 4
game33

ยืนยันว่าชุดคอสเพลเอาอยู่จีงๆ5555 ณ จุดจุดนี้คงต้องขมิบ+ใช้เลดี้คิสเหมือนจขกท. ก่อนที่น้องจะพังแล้วกู้ไม่ทัน