เมื่อวานมีอะไรกับแฟนแล้วหลั่งในอะครับ แต่ไม่ได้ใส่ถุงยางจะเป็นอะไรป่าว

คือถ้ามีอะไรกับแฟนปกติผมจะเตรียมพร้อมตลอด แต่เมื่อวานไม่ได้ตั้งใจจะมีอะไรอะครับ แฟนผมอ้อนมาก ก็เลยจัดไปหนึ่งยก แถมหลั่งในอีก ไม่มีอะไรป้องกันเลย แต่แฟนผมบอกเค้ากินยาคุมอยู่นะ ไม่เป็นอะไรหรอก ผมก็ไม่มั่นใจอะสิ ไม่อยากให้เราสองคนลำบาก ถ้าเกิดพลาดขึ้นมาจริงๆ

ความเห็นที่ 1
ขนมไทย

เราก็กินยาคุมเมโลเดียอยู่ตลอดนะ แล้วตอนจึ้กๆกันแฟนเคยลืมใส่ถุงยางเหมือนกัน ก็ไม่เป็นอะไร แต่เราก็ปล่อยแค่ครั้งนั้นครั้งเดียวนะ ครั้งต่อไปถ้าแบบแฟนลืมใส่ถุงยางก็ให้หลั่งข้างนอกไปเลยจ้า

ความเห็นที่ 2
cool

ถ้าแฟนของคุณกินยาคุมได้ถูกต้องก็หลั่งในได้ตามใจต้องการเลยค่ะ

ความเห็นที่ 3
yeez

จริงๆมันก็ไม่ได้ช่วยเต็มที่หรอกนะคะ แต่ถ้ากินยาคุมให้สม่ำเสมอเป็นเวลามันก็พอช่วยได้แหละ เราก็กินยาคุมตัวนี้ตลอดเลย มีอะไรกับแฟน แฟนใส่ถุงยางบ้าง ไม่ได้ใส่บ้างก็ไม่เคยมีปัญหา

ความเห็นที่ 4
ส้มสด

กินยาคุมตลอด ไม่เคยขาดตกบกพร่องอยากหลั่งในก็ย่อมทำได้ ถุงยางก็เหมือนไว้ป้องกันโรคด้วยอะไรแบบนี้