แฟนไม่ยอมกินยาคุม ทำยังไงดีคับ

ผมอยากให้แฟนกินยาคุม ตอนแรกแฟนก็กินนะคับ แต่หลังๆแฟนไม่ยอมกินเลย แฟนบอกกินแล้วจะมึนหัวอ้วก และแฟนกลัวอ้วนด้วย เห็นว่าเพื่อนเขากินยาคุมแล้วน้ำหนักขึ้นมาหลายกิโล เขาเลยไม่ยอมกินเลย แต่ผมก็กลัวว่าถ้าไม่กินแล้วจะท้อง แล้วก็ทะเลาะกันตลอดเรื่องนี้ ผมควรทำยังไงให้แฟนยอมกินยาคุมดีคับ

ความเห็นที่ 1
misohappy

เพราะกินยาคุมที่มีฮอร์โมนสูงหรือเปล่าคะ ลองเปลี่ยนไปกินยาคุมที่ฮอร์โมนต่ำๆอย่างของ มินิดอซ ดูน่าจะลดผลข้างเคียงได้

ความเห็นที่ 2
bamela

จขกท อายุเท่าไรเนี่ย ภาษายังดูเด็กอยู่เลยแต่มาถามเรื่องยาคุม?

ความเห็นที่ 3
parnasa

ให้แฟนเปลี่ยนยาคุมดูไหม เรากินminidozอยู่ เรากินได้ปกติไม่รู้สึกอยากอ้วกหรืออ้วนขึ้นอ่ะ ต่างกับยี่ห้ออื่นที่เคยกินอยู่นะ

ความเห็นที่ 4
sophia

เราว่าคุณเองก็ควรคุมด้วยนะ ถุงยางก็ซื้อมาใช้บ้างอย่าหวังแค่พึงพายาคุมอย่างเดียว

ความเห็นที่ 5
LoveStoryteller

เราควรต้องคุมเองครับ อย่าฝากเรื่องแบบนี้ไว้ที่คนอื่น