หนูโดนฟันแล้วทิ้งทำไงดีคะ

สวัสดีค่ะหนูคบกับแฟนมาจะ2ปีแล้วค่ะ

หนูจะจบม.6แล้วค่ะ หนูกับแฟนรักกันมากค่ะ

จนกระทั่งเราทะเลาะกันหนักมากแล้วเราก็เลิกกันค่ะ หนูลืมเขาไม่ได้ค่ะ เขากลับมาง้อหนูก็คืนดีด้วย แต่หนูมีข้อตกลงค่ะ เขารับไม่ได้เขาเลยบอกว่างั้นไม่เป็นไร ก็คือหมายความว่าไม่ต้องกลับมาแล้วอ่ะค่ะ เขาได้หนูไปหลายรอบแล้วค่ะ แต่แค่แบบถูไถนะคะ แต่เขาเป็นคนแรกของหนู หนูไม่เคยให้ใครมาก่อน จะว่าหนูใจได้ก็ได้นะคะ หนูควรทำอย่างไรดีคะ มันสับสนไปหมด ตันมากค่ะ หนูรู้สึกสมเพชตัวเองที่ให้เขาง่ายๆ