แชร์ประสบการณ์ ทำไรไม่คิด

สวัสดีครับเพื่อนๆ วันนี้ผมแค่อยากจะมาเล่าประสบการณ์เฉยๆ

หวังว่าจะเป็นประโยชน์ให้กับเพื่อน ๆ น้องๆ ได้มั้งนะครับ

เนื่องด้วยความอยากลองและบวกกับวันนั้นจัดงานปาร์ตี้ฉลองเรียนจบม.6 ก็เลยเผอเรอไปมีอะไรกับแฟนเข้าผมก็ไม่ได้เตรียมถุงยางไปด้วยวันนั้น พอตื่นเช้ามาเราสองคนเลยคุยกันว่าไปปรึกษาพี่เภสัชร้านขายยาแถวบ้าน ไปปรึกษาพี่เค้า พี่เค้าก็เลยแนะนำเป็นตัวยาคุมฉุกเฉินมา ผมกับแฟนนี้เกี่ยงกันเทอเข้าไปซื้อสิ 5555  สุดท้ายด้วยความแมนของผม เอาวะไปซื้อให้ก็ได้ สุดท้ายได้มา ก็เอาให้แฟนกิน

สุดท้ายนี้เลยอยากแนะนำทุกๆ คนว่า อย่างน้อยก็ซื้อถุงยางติดตัวไว้ก็ดีครับ เพราะเราก็ไม่รู้หรอกว่าสถานการณ์มันจะพาเราไปในรูปแบบไหน ดีกว่าท้องก่อนวัยอันควรแหละครับ

ความเห็นที่ 1
Emerio
เดะนี้มีแบบ 1 เม็ดแล้วหรอ ดีอ่ะ เราเคยกินของ โพร์ตินอร์ตอนนั้นกวนลืมเหมือนกันนะต้องนับหลังจากกินเม็ดแรกไปโอ้วต้องตั้งเป็นนาฬิกาปลุกอ่ะใช้ยี่ห้อไรอ่ะ
ความเห็นที่ 2
UmikiJungz
ดีครับที่คิดได้เรื่องมันผ่านไปแล้วเราก็เก็บไว้เป็นบทเรียนว่าอย่าไปทำแบบนั้นอีก มันลุ้นครับ ฮ่าาาาาาาาาาา
ความเห็นที่ 3
สมจุก
โอ้โห เหมือนกำลังอ่านเรื่องตัวเองอยู่เลยครับ เรียกว่าเข็ด 5555
ความเห็นที่ 4
babymild99
เราก็เคยกินแบบเม็ดเดียวของแทนซี่วันเหมือนกัน คือพอกินไปหลังจากพอถึงรอบปจด ก็มาปกตินะคะ แต่เภสัชเค้าก็แนะนำเรามาว่าอันนี้มันไว้ใช้ฉุกเฉินก็แนะนำให้เรากินยาคุมปกติ กับใส่ถุงยางเอาจ้า