ใครเคยส่งพัสดุไปต่างประเทศบ้าง

พอดีเราแอบขายแลกเปลี่ยนสินค้านิดหน่อยกันกับเพื่อนชาวตุรกี อยากส่งของไป เพราะเพื่อนโอนเงินข้ามประเทศมาแล้ว เหลือแต่รอเราส่งของไปเนี่ย ใครส่งกับชิปปิ้งเจ้าไหน แนะนำเราหน่อย

ความเห็นที่ 1
ผู้ชายตัวเปล่า

ผมใช้ SME Shiping ครับ ส่งของขวัญจุ๊กจิ๊กไปให้แฟน ราคากำลังสู้ไหว ส่วนตัวโอเค

ความเห็นที่ 2
jukkajik

เคยส่งอีกเจ้านึง เข็ดเลยค่ะ ไม่ขออกชื่อ อยากทราบหลังไมค์มานะ

ความเห็นที่ 3
Gifjim

SME ชิปปิ้งค่ะ มารับของถึงบ้าน ส่งเร็วด้วย อัพเดทสถานะของอยู่ตลอด ไม่ต้องกลัวของหล่นหายกลางทางเลย ติดตามสถานะได้

ความเห็นที่ 4
pearl

หลายบาท เอาแบบติดตามสถานะได้ ก็เอสเอ็มอี ชิปปิ้งได้เลย เคยใช้แต่เจ้านี้ เพื่อนแนะนำ