ปลาหมอสีหาซื้อได้ที่ไหนบ้างครับที่เชียงใหม่

อยากซื้อปลาหมอสีไปเลี้ยงไว้ที่บ้านที่เชียงใหม่น่ะครับ พอจะมีร้านที่มีชื่อเสียงแนะนำไหมครับที่นั่น

ความเห็นที่ 1
kookkuuu1

ลองไปดูงานปลาสวยงามที่เซ็นทรัลเฟสเชียงใหม่ไหมคะ รู้สึกว่าจะจัดงานกันสัปดาห์นี้พอดีเลย เห็นเค้าบอกว่ารวมปลาสวยงามยิ่งใหญ่ที่สุดในภาคเหนือนี่ก็คิดว่าน่าจะต้องมีอะไรดีๆนะคะ

ความเห็นที่ 2
SakdaAK

อ่าขอบคุณมากครับ เมื่อกี้ไปเสิร์ชมาแล้ว งานมีถึงวันอาทิตย์นี้ คิดว่าสะดวกไปอยู่ เดี๋ยวไว้ไปเดินดูที่เซ็นเฟส :em06: