อยากได้ประตูมุ้งลวดแบบที่มีช่องให้น้องหมา น้องแมวเข้าออกได้ สั่งทำได้ที่ไหนบ้างค่ะ

ไม่แน่ใจว่า เดียวนี้ มีประตูมุ้งลวดแบบสั่งทำพิเศษบ้างไหมคะ ที่กะว่าจะสั่งทำเพราะจะทำประตูมุ่งลวดเล็กๆ ในประตูมุ่งลวดปกติเพื่อปิดไว้ให้หมาแมว วิ่งเล่น เข้าออกบ้าน

ความเห็นที่ 1
Vana

ขอตอบแบบนี้ละกันนะ มีอะมี แต่ขึ้นอยู่กับว่าแบบที่เราต้องการ ประเภทมุ้งลวด ที่เลือกใช้เป็นแบบไหน อันนี้ต้องดูที่โจทย์ความต้องการของเราอีกที

ความเห็นที่ 2
duble_man

แนะนำ VR Pro ครับ เพราะทั้งสามารถประยุกต์ + ติดตั้งได้จากแบบเดิม ไม่จำเป็นต้องรื้อโครงสร้างเดิมออก ช่วยให้ความเสียหายเกิดน้อย และตรงความต้องการมากกว่าแบบเดิม

ความเห็นที่ 3
MANt

ผมเคยสั่งทำกับ วีอาร์ โปร ครับ เค้ามีให้เลือกอยู่ 3 แบบครับ ลองดูข้อมูลตามลิงค์นี้ครับ https://www.vr-prosince2008.com/17076680/pet-lover-door

ความเห็นที่ 4
salapao

จริงๆ กำลังมองหาอยู่เหมือนกัน ประสบการณ์เกี่ยวกับข้อมูลพวกนี้น้อย ต้องขอบคุณทั้งเจ้าของกระทู้ และคนตอบคอมเม้นท์นะครับ

ความเห็นที่ 5
Tongdang

มีครับ เขาเรียกว่า Pet lover door ซึ่งเป็นประตู้มุ้งลวดแบบพิเศษ เพื่อใช้สำหรับการป้องกันการตะกุยตะกายของน้องแมว น้องหมา คือ เอาง่ายๆ ว่ามันทน ลองค้นหาข้อมูลเพิ่มเติมต่อได้เลยครับ แต่ส่วนตัวตอนนี้ใช้ของ VR Pro อยู่ครับ

ความเห็นที่ 6
Ploysai

แฟนเรา ก็บอกให้ไปหาวิธีติดตั้ง หรือ มองหาบริษัทที่รับติดตั้งมาเลย เพราะตอนนี้ เสียมุ้งลวดหน้าบ้านไป 2 บานแล้ว แฟนเราจะกินกะบาลอยู่แล้ว

ความเห็นที่ 7
munju1234

ทำไมมีแต่คนแนะนำ VR Pro อย่างนี้ต้องลองแล้วมั่งครับ...ใช้ดียังไงเดียวมารีวิวให้เพื่อนทราบกันต่อในภายหลังครัช