ตำรวจทำงามหน้านายกอีกแล้ว..จับแกนนำแดงไปชมวิวทะเลอย่างสบายใจ

เข้าไปในเว๊ปท่านนายกมาเห็นด่ากันระงมว่า2มารตฐานจริงๆด้วยพวกชาวบ้านที่ถูกพวกนี้ทำร้ายเผาบ้านไม่มีที่ซุกหัวนอนไม่มีข้าวกินไม่มีงานทำไม่มีฯลฯแต่ผู้ทำร้ายพวกเขาคือแกนนำถึอว่าคือผู้ต้องหาและนำไปขังแล้วนะสอบสวนแล้วนะอยู่ในค่ายนะมันสบายจะตายถึงว่าพวกมันโทรศัพท์บอกให้พวกมันมารับสารภาพบ้างข้อหา..ทำไหมหรือ..ทำไหมทำกับประชาชนผู้เดีอดร้องถึงเพียงนี้ท่านตำรวจถึงว่าแกนนำณัฐวุฒิมันพูดออกทีวีตอนมอบตัวเต็มปากเต็มคำว่าตำรวจพวกเราเองเราได้ยินเต็มสองหูพร้อมพี่น้องทั้วประเทศไทยตำรวจเจ้าข้าท่านทำถูกหรือกับประชาชนนะไม่ต้องกับนายกก็ได้กับประชาชนที่รักท่านรักประเทศไทยท่านใจร้ายมากกับประชาชนมาตั้งแต่ต้นนะตำรวจนะไม่ให้ความร่วมมือกับรัฐบาลเลยดูก็รู้กันทั้งประเทศพอรัฐทำเสร็จจับผู้ร้ายให้ท่านทำกับพวกเราได้อย่างไรท่านตำรวจ