คุณเชื่อคำมั่นสัญญาของนายกฯไหม

นายกฯอภิสิทธิ์ประกาศว่า สิ่นปีนี้ไทยได้ใช้ 3G คุณเชื่อหรือไม่ครับ ตามนี้ครับ
ความเห็นที่ 1
prame9
99 วันทำได้ คนที่เชื่อตาสว่างหรือยัง
ความเห็นที่ 2
maTONza
เชื่อมันก็สลิ่มขี้แตกเป็นสีเหลืองแล้วคับ หนังหน้าอย่างมัน ไม่มีวันพูดความจริงหรอก จำวาทะกรรม จะ1คนรึแสนคนได้ไหม? ขนาดตัวมันเองยังทำไม่ได้ ไอ้นายกปากพร่อย!!!
ความเห็นที่ 3
KONGGIEAT
ยาก นายกคนนี้พูดอย่างทำอีกอย่าง มีปากเหมือนมีตูด
ความเห็นที่ 4
catmeg
ไปดูรายการฉันรักเมืองไทย ช่อง 9 บ่าย 3 เผื่อจะรักประเทศไทยกันบ้าง แม่งเอาประเทศตัวเองไปเปรียบกับประเทศอื่นอยู่ได้ ประเทศไทยดีที่สุดแล้ว แต่คนในชาติแม่ละเลงสี ให้เน่าเฟะไปหมดแล้ว แล้วให้คนต่างชาติมาแก้ตัวให้ประเทศไทยเหรอ