ไม่มีราคาแล้วยังอยากเป็นรัฐบาล อภิปรายครั้งที่แล้ว นักข่าว3-4ยังเก่งกว่า ปชป ทั้ง พรรคอีก

"ความรุนแรงคงไม่เกิดอีก เพราะ ไปอยู่กับ พท หมดแล้ว"

เออ...น้า ชวน

แล้ว ปราบ ปชช 2ครั้ง ใน 2.7ปี ของ ปชป ตายเท่าไหร่ นั้นไม่นับใช้ไม๊ครับ บุก สนามบิน ปิด nbt ตึกรัฐบาล อันนี้ไม่นักอีกหรือครับ โห่ ด้านม๊ากๆๆ

บริหารไม่เป็นแล้วอยากเป็นรัฐบาล แก้ตัวเองให้ดีหรือยัง ก็ยัง

แล้วจะให้ ปชป ไปเลือก ปชป เท่าไหร่ครับ คงน้อยลงกว่าการเลือกตั้งครั้งต่อไป 

หรือการที่มีคนบอกว่า ประชากรคุณภาพ 2.3ล้านคน ต้องจ่ายภาษีเลี้ยงคนที่เหลือ60ล้าน

แล้วกรณี 60ล้านคน ไม่ควรมีสิทธิเลือกตั้ง  โชคร้าย 2.3 ล้าน พูดไปก็ลืม คนที่อยู่ภาคใต้ว่ายังมีสิทธิอยู่หรือไม่ กับคำว่า ประชากรณ์คุณภาพนะ

ชวน หลีกภัย(ราคา เท่าไหร่) 

ความเห็นที่ 1
m9etbs

เจเอฟเค อเมริกา ... โดนยิงตายคารถ

เจเอฟเค ศรีราชา ... โดนซักตายคากระทู้

:em15: :em15: :em15: :em15:

ความเห็นที่ 2
macafe

ความคิดเห็นที่ 123 โดย: m9etbs
---------
ผมช่วยตอบเพราะเห็นว่าคำตอบของคุณก็คลาดเคลื่อน ครับ