ถาม สมาชิกแอนด์แฟนคลับปชป. ๒/๒๕๕๕ ว่าด้วยเรื่องของ"กื๋น"

เรียนถามสมาชิกแอนด์แฟนคลับพรรคประชาธิปัตย์ ๒/๒๕๕๕

ความต่อเนื่องจากกระทู้เมื่อวันก่อน ที่ถามแฟนคลับปชป ว่า

"คุณมียุทธศาสตร์อะไรในการที่จะทำให้พรรคชนะการเลือกตั้งและเป็นที่ยอมรับ"

ผลปรากฎว่า-----------

แฟนคลับแอนด์สมาชิก ไม่อาจหาข้อมูลแนวทางนโยบายของพรรคฯมาแสดงให้ปรากฎต่อ

หน้าสาธารณชนได้ ในส่วนแฟนคลับที่เข้ามาแสดงความคิดเห็น ก็ไม่สามารถแสดงความ

คิดเห็นใดๆที่จะนำไปใช้ประโยชน์ได้---น่าเสียใจ น่าอับอายมากครับแบบนี้ 

ในส่วนพลพรรคที่ไม่(ค่อย) ชอบพรรคปชป. กลับเป็นฝ่ายที่ต้องมาชี้ทางสว่างให้

(ก็ต้องขอขอบพระคุณ)

------------- วันนี้ก็เลยทำให้ต้องมาตั้งกระทู้ถามต่ออีกว่า----------------

ถ้าจะปล่อยให้ สมาชิกแอนด์แฟนคลับพรรคปชป แสดงความคิดเห็นในรูปแบบ

-  ฟังเขาว่า......................................

-  เขาบอกมา...................................

-  เรื่องมันเป็นแบบนั้น.....................

ลองมาสดับตรับฟังกันดูอีกสักครั้งว่า

(((( กื๋น )))) ของสมาชิกแอนด์แฟนคลับปชป. จะพาประเทศไปในทิศทางใด!!!

ความเห็นที่ 1
kaitozan01
ความคิดเห็นที่ 6 โดย: laotaa 1. คิดนโยบายประชาชนเป็นที่ตั้ง ไม่ใช่พรรคเป็นที่ตั้ง นโยบายพรรคเป็นที่ตั้งมันเป็นยังไงเหรอครับ 2) เลิกเล่นการเมืองระบบภาคซะ หมายถึง เรื่องของฐานเสียงเหรอครับ ลำบากหน่อยนะครับ เพราะตอนนี้พรรคเพื่อไทยก็กำลังทำหนักกว่าเลยนะครับ เล่นตั้งหมู่บ้านเสื้อแดง ตำบลแดง อำเภอแดง กะว่า ปลูกฝังกันไปจนตายเลยนะครับ 3) เมื่อแถลงนโยบายแล้ว พูดแล้วทำได้จริง ไม่ใช่ 99 วันทำได้ แต่ปรากฏว่า ทำไม่ได้สักข้อ ความผิดพลาดของประชาธิปัตย์เลยหละครับ เข้ามาตอนฐานเสียงไม่พอ ต้องอาศัยเสียงพรรคอื่น และยังมีม๊อบตลอด 4.เลิกดูถูกชาวบ้านสักที นะครับ สมัยนี้ชาวบ้านไม่โง่หรอก ไม่มีดูถูกชาวบ้านหรอกครับ นอกจากคุณจะบิดเบือนข้อเท็จจริง 5) ตรวจสอบนโยบายอย่าให้มีการคอรัปชั่น ซึ่งมีเมื่อไหร่ เจ๊งทุกพรรค บอกพรรคเพื่อไทยดีกว่าครับ